ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 11:33:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lightmap

axon13

น้องปลาย เจ้าแผนการจิงๆ ถือเปนตัวละครหลักเลยนะ ที่ทำให้ลุงบุญได้ฟันเด็กมากมาย

วิน ชอบปี้

น้องปลายความคิดสุดยอดจริงๆ

air111fox

Nikubou

ชักเริ่มงงแล้วล่ะสิ มีน้องนุชเพิ่มมาอีกคน เสร็จลุงแน่ แต่ไม่น่าเพิ่มครูผู้ชายมาอีกเลยน่าจะเพิ่มเป็นครูผู้หญิงนะครับ ส่วนน้องปลายน่าจะเก็บไว้กำหราบท่านนายพลเพื่อบังคับท่านนายพลให้เรียกลุงว่าพ่อ แค่คิดไปเรื่อยเปื่อยครับอย่าว่ากันนะ เรื่องอ่านแล้วเดาทางไม่ถูกเลย ถูกอย่างเดียวคือลุงแกจิ้มได้ทุกคนเลย

สมบัติ แสงฉาน

ปลายวางแผนร้ายอะไรไว้แน่ๆถึงได้บอกว่าเรื่องทุกอย่างจะจบอิอิ

kit2516

ลูกสาวลุงนี่เจ้าเล่ห์เหมือนพ่อเลย

เจนณรงค์ หอมหวล

ลุงบุญได้ยอดกุนซืออย่างน้องปรายนี่สุโค่ยจริงๆ

undercomment

ตอนแรกไม่คิดว่า ว่าน้องปรายจะเจ้าเล่ห์ได้ขนาดนี้ แต่คงไม่ต้องสงสัยแล้วว่าได้เชื้อมาจากใคร ลุงบุญนั้นเอง

kabyala

ดูมานานละน้องปลายนี้น่าจะได้เจอหัวแมวมากกว่าใครเพื่อนในเรื่องนี้ ขอบคุณครับ

เซน น๊จ่ะบอกให้

ตัวละครใหม่ออกมาแล้วทีเด็ดครูพจ

baby zeedza

จะได้ขึ้นครูแล้ว  ปลายร้ายจริงๆ

spr566

ท่านนายพลกับลุงบุญลูกเขยลับใครแก่กว่ากันครับ

err

เด็กจะหลอกครูละทีนี้  น้องปลายนี่ตัวแสบจริงๆ

scozember

อ่านๆไปต้องย้ำตัวเองว่าปลายอายุ 12 ฉลาดเกิน ๆๆๆ