ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 11:33:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangsan

ชักเริ่มอิลุงตุงนังเข้าไปแล้ว แล้วจะนับญาติกันถูกไม่เนี่ย

Rotwasin Fc

Topupp

น้องปลายนี่อภิชาติบุตรจริงๆ หาเมียเพิ่มให่พ่อได้ตลอดเลย  ::WowWow::

Lactasoy Milk

น้องปลายนี่ จอมวางแผนสุดๆเลยนะ อยากจะปล้ำครูซะแล้ว

phu_nun

samanlo ba

จิตสุภา ป

Charoen Supon

สงสัยงานนี้คุณครูเล่นกับเด็กแน่คราวนี้

dome704

น้องปลายนี้เริ่มข้ามรุ่นไปแล้วนะเนี่ย...

onetow2006.1

แผนน้องเค้าคงอยากให้พ่อน้องนุชเป็นเหมือนพ่อตัวเองแน่ๆเลย...ลุ้นๆๆ

set point

น้องปลายนี้เหลี่ยมจัดเหมือนกัน

Autte Wa

เด็กมันกล้าซะ แล้วผู้ใหญ่กลัวจะกลัวกันไหม

yukleg

หนึ่งเดือนต่อมา....
"วันก่อน.กลางคืนนะคะ..นุชเห็น ตาลุงคนขับรถรับส่ง ขี่มอไซมาบ้านครูริน " เด็กสาวกล่าว ความจริงเด็กไม่รู้ว่าชัยพงคือลูกลุงบุญ

ช่วงนี้น้องนุชน่าจะใช้คำว่า หนูเคยเห็น หรือ เมื่่อเดือนก่อนหนูเคยเห็น มากกว่านะครับ
น้องปลายจิตหงุดหงิมรึเปล่าที่เล่นกับลุงบุญไม่ได้เลยจะหาของเล่นรายใหม่น่ะลูก ถ่างขาทีเดียวได้ผลสองทางเลยนะ

winnythepooh

น้องปลายจอมวางแผน จะจัดการกับน้องนุชยังไงกันละเนี่ย

popeye