ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt3

เริ่มโดย nato87, กันยายน 07, 2018, 08:45:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกภาคแรกของลุงพลคนไหน 'เจ้าชู้หลายใจ' มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
339 (79.6%)
โดนัท ณิชา
14 (3.3%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
40 (9.4%)
นาถ นาถลดา
4 (0.9%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
23 (5.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
6 (1.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 426

Nal

I'AUAN

ความใจอ่อนของสาวอุ๊ ชะตา...ขาด ทำให้ลืมหนุ่มทหารเลยนะลุงพล

n2610

winking

สาวๆลุงนี้พอโดนแล้วหลงจนลืมไม่ลงเลยจะมีใครรอดไหมนะ

bakka

boydtri

อุ๊เจอของดี ดีแล้วที่ไม่ดราม่าใส่ลุง

ทำตัวน่ารักดีครับ

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

ซึนตัวแม่ยังโดนแทงน้ำกระจาย ชีวืตจริงไม่เจอแบบนี้บ้าง

takie2505

อ่านแล้วสาวอุ้ เป็นคนรักเพื่อนรักน้อง น่าสงสารจังที่ใครก็ไม่รัก ขนาดแฟนยังไม่มีเวลาให้เลย ใด้ลุงพลคอยปลอบใจ งานนี้ขาถ่างแน่ๆ
หลงเสน่หลุงพลเข้าแล้ว ลุงขาเอาอีก

sniperteam

อีกหน่อยสาวอุ๊กะติดใจลุงพล ยิ่งมีปัญหากับแฟนแบบนี้ยิ่งง่าย ขอบคุณครับ