ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt3

เริ่มโดย nato87, กันยายน 07, 2018, 08:45:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกภาคแรกของลุงพลคนไหน 'เจ้าชู้หลายใจ' มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
339 (79.6%)
โดนัท ณิชา
14 (3.3%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
40 (9.4%)
นาถ นาถลดา
4 (0.9%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
23 (5.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
6 (1.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 426

Aekrat Sitthikul

ในที่สุดลุงพล ก็ทำให้น้องอุ๊ใจอ่อนจนได้ แลดูแล้วต่อไปน้องอุ๊น่าจะซาบซ่ากว่าเพื่อนๆ พี่ๆ อีกเป็นแน่ครับ

lingsan

น้องอุ๊น่ารักมากๆ ต่อไปคงไม่ร้องไห้หละ แต่อาจร้องให้ลุงพลมาบ่อยๆ

Tri Angle

น่าสงสารน้องอุ๊ เป็นหน้าที่ ที่ลุงพลต้องช่วยเหลือให้คลายความเศร้า ด้วยการเติมเต็มความเสียวเข้าไปแทน น่าสงสารลุงพลที่ต้องคอยช่วยเหลือน้องอุ๊เพียงลำพัง ขอบคุณครับ สนุกมาก

darksoulsZ

ในที่สุดน้องอุ๊ก็หลงคารมของลุงพลจนได้ ร้ายจริงๆตาเฒ่านี่

วิน ชอบปี้

สมปอง บุญ

g9898

Aenitta Oywattana

ว่าแล้วลุงพลก็จัดหนักจัดเต็ม ทำให้เด็กสาวติดใจ แล้วจะได้เมียเพิ่มมาอีกคน

Supachok Tupsutti

procha

แระแย้ว มนุษย์ลุงเราก้อปราบม้าพยศ นู๋อุ๊ ได้สำเร็จ แถมขุดถ้ำทองด้วย ทุกกระบวนท่า พร้อมพลังวิเศษก้อได้กลับคืนมาอีก ::Fighto::  ต่อไปจะได้ใช้ครบทุกคนเลยนะ ไม่ต้องสวิงที่แระ3คน ต้อง12 นางฟ้าพร้อมๆกันเลยคร๊าฟฟฟ นะลุงพล  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

วิเชียร เขาหลวง

ไม่เสียชื่อลุงพลเลยจัดหนักให้ยายอุ๊ตัวแสบจนหนันใจจนติดใจไปเลยนะอย่างต่ำต้อง3ยกนะลุงพล

Naratt

มาแล้ว รอติดตามอยู่ครับ
รอบนี้น้องอุ๊โดนจัดเต็ม
คงจะติดใจไปนาน
::Confident::