ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 8 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 12, 2018, 04:05:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

man88

kobjuk

blackjack

::Oops:: โห สงสัยโดนสวิงแน่เลย แต่ใครนะที่แอบตามมาสมทบด้วย มีหวังโดนทั้งรูหน้าและรูหลังแน่เลยน้องใบว่าน

sun_307

น้องว่านจะโดน 2 รูพร้อมกันซะแล้ว จะรับไหวไหม แล้วจะยับเยินขนาดไหน

jayleno

ห๊ะ มีบุรุษลึกลับโผล่มาเพิ่มอีกได้ไง  ::Angry::

schareon

อ้าว น้องใบว่านได้กินแซนด์วิชซะแล้ว เดี๋ยงคงจะติดใจในรสชาติของมัน

loneligoat

ใบว่านจะเสร็จจริง ๆ สักทีไหมนะ ยิ่งติดตาม ยิ่งมีลุ้น หักเหลี่ยมไปหักเหลี่ยมมาจนเดาไม่ออกเลย  ::Glad::

Kaset Porjai

มาทันใจจริงๆครั้งนี้ไม่น่าพลาดนะใบว่าน

Rutt Non

ลุ้นๆว่าใบว่านจะโดนใครกันแน่ ยุทธจะอดไหมเนี่ยรอมานาน

ssaayynn

-taro-

มาแว้วววว

ลุ้นให้ใบว่านโดนจนติดใจ

แล้วไปแสดงนำใน club เลย

polka2012

ตามลุ้นอยากรู้ตอนจบเรื่องทั้งหมดคงไม่ใช่ ว่าเป็นแผนของสามีใบหว่านเองที่อยากเห็นคนอื่นมาเอาเมียตัวเองหรอกนะ
แต่ถึงใช่ก้อไม่เปนไร อ่านแนวนี้กี่รอบก็เสียวไปลุ้นไปตลอด5555ชอบมากๆ..ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

blackjack

::Bloody:: ถ้าออกมาแบบนี้ใบว่านสงสัยโดนผูกปิ่นโตยาวแน่ไหนจะหลงกับเกมสวาทที่ได้รับ ไหนจะถูกพี่กริชและพี่ยุทธ์แบล็คเมล์อีกแน่ แต่ที่สำคัญคือ ความมันส์ในเกมสวาทน่าจะกำลังเริ่มขึ้นแล้ว เรื่องนี้น่าจะสนุกว่าวังวนสวาทเรื่องฮิตตลอดกาลแน่เพราะพล็อตเรื่องดูน่าจะไปได้ไกลกว่าและหลากหลายกว่า ผมว่านะ ขอบคุณครับ

avata

พีค เป็นจังหวะ ไม่รู้จะสำเร็จไหม ลุ้นจนเหนื่อย กลัวไม่สุด ให้ค้างรอตอนต่อไปอีก สนุกไปอีกแบบครับ