ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 8 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 12, 2018, 04:05:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kotaro Susa

waddafux

เป็นบาปสวาท ที่น่าติดตามมากครับ รอลุ้นทุกตอนเลย

vergo

งานนี้มีสิทธิ์โดนแท็คทีมแน่ๆ อยากรู้จังว่าผู้ชายอีกคนคือใคร คงไม่ใช่สามีของใบว่านนะครับ

sorarit

diaby

ขอบคุณมากครับ ท่านพงษ์เทพมีอะไรให้เซอร์ไพร์สตื่นเต้นแฟนๆอีกแล้ว ถ้าจะโดนสองรูพร้อมกัน มันส์แน่ๆ คงต้องแต่งบาปสวาทต่อไปอีกยาวๆให้แฟนคลับนะครับ เพราะพวกเราคงอยากอ่านไปอีกนาน

nui06

sora99mana

สะดุดกึกเชียว กำลังลุ้นสนุกๆ ขออ่านต่อนะครับ

pj762856

youang

น้องว่านขอสองค่ะ ^^ ขอติดตามต่อครับ ^^ แหกแน่ๆ หุหุหุ ^^

Ganakorn Gongmag

ใบว่านจะโดนจัดหนักสองคนเลย แซนวิชเลยทีนี้ แถมยังเป็นห้องตัวเองที่ไว้นอนกับสามีอีก อารมณ์ใบว่านคงกระเจิดกระเจิงแน่ๆ หวังว่าตอนจบคงไม่ใช่แผนการของสามีนะ

akepong

โดน2เลย ยับแน่ แต่บุคคลที่สามนี่ใครหนอ ตามนายยุทธมาตอนไหน หรือนัดแนะกันไว้ก่อน แล้วเข้าบ้านมาได้งัยโดยที่ใบว่านไม่รู้ตัว เดี๋ยวไรท์คงเฉลย ตอนนี้ขอไปดูน้องว่านถูกจัดหนักก่อนนะคร้าบบบ

kate999

ชอบมากครับที่นำเสนอน้องใบว่านจะโดนแซนวิช

intanianoi

kaka16

ใบว่านขงพี่นอตสงใสจะไม่เหลือสะแล้ว แถมโดนพร้มกันสองทางด้วย ชอบครับลุนทุกตอน