ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 8 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 12, 2018, 04:05:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เอาแล้วๆนี่คงเป็นแผนของพี่ยุทธ. ที่วางไว้ก่อนหน้านี้แน่ๆ มีนำร่องเสียบสองรูก่อนด้วย แต่ใครน๊าที่ มาร่วมวงสวิงในครั้งนี้. อย่าบอกนะว่าเป็นพี่แต. รึว่าจะเป็นเจ้าโมทย์. โอ๊ยไม่เดาละ เข้าไปร่วมวงด้วยคนเลยดีกว่า อิอิ. แต่แค่ได้แต่แอบดูซะมากกว่ามั๊ง สำหรับเราอิอิ ::Evil::
   อ้าวกลายเป็นพี่กริชซะงั้น เอาเถอะใครก็ช่างเพราะตอนนี้. เรานักอ่าน ต่างสมหวังกันแล้ว น้องป่านโดนจนได้ แล้วนี่แค่เริ่มด้วยนะเพราะว่าบทสวิงของจริงยังไม่มา นี่ๆๆพียุทธเริ่มเข้ามาร่วมวงแล้ว ตอนหน้าสงสัยน้องว่านโดนหน้าหลังพร้อมๆกันแน่เลยโอยๆๆๆเสียว

pukky140213

นอกใจสามีครั้งแรกก็จะโดนแซนวิชซะแล้วน้องว่าน

Jumpe Athibadee

ใบว่านไม่รอดแล้วววว หลังจากแค่เกือบๆมาหลายคน

chaya.nut

โอ้ ใบว่านจะโดนแบบไหน ชาย2หญิง1 ใบว่านคงสุขจนล้นแน่นอน

lososolo

st789

tumjo

รอดมาหลายครั้ง คราวนี้จะรอดไหม หรือจะโดนจะหนักสองทางเลย

sawatcat

PaLaNaLz

ใบว่าน จะรอดไหมเนี้ย

ขอบคุณที่นำเรื่องสนุกๆมาให้พวกเราอ่านครับ

kitti123

:ชอบครับผมติดตามคุณพงษ์เทพตลอดชอบลีลาในการเขียนและจินตนาการที่เหมือนอยู่ในเหตุการณ์จริงมาก่อน ขอบคุณครับ

olemantu

เหนื่อยมาทั้งวันแล้ว..โดนเสียที..แต่ว่าน่าโดนสองรูหน้าหลังแน่นอน..เพียงแต่ใครที่มาเป็นตัวช่วยหนอ..

ยิม ซิวมล

คราวนี้ของพี่ยุทธจะได้กระทุ้งใส่น้องใบว่านซะที

nicky1976

ครั้งแรกที่นอกใจ ก็โดนแซนวิชซะแล้ว

MinTTT17

tommy11