ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

lสวิงกิ้ง เรื่องจริงผ่านจอ 2 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 13, 2018, 01:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ezmoo

กานต์เคยผ่านแบบสองชายมาแล้ว....มาครั้งนี้เจอใหญ่อย่างพี่เทพ... ครั้งต่อไปใครนะจะโชคดี...

Paper_Bird

มารออ่านตอนจบ อืมม..จะเรียกตอนจบคงไม่ได้ ต้องบอกว่าเป็นตอนต่อที่คุณพงษ์เทพเขียนค้างไว้จะดีกว่า คิดว่าจะไม่มีโอกาสจะได้อ่านงานชิ้นนี้ของคุณพงษ์เทพซะแล้วครับ

hanabombam

เสร็จพี่เทพไปหนึ่ง แล้วพี่หนึ่งได้ร่วมแจมป่าวน้า ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

veget

ครั้งแรกก็สุดยอดมากแล้วครับ แต่ระวังนะเมียเจอใหญ่กว่าผัวบ่อยๆ ต่อไปจะติดใจของใหญ่นะ

Sopun Jeekkee

แม้ว่าออกเรื่องมา 2-3 เรื่อง แนวใกล้กัน ในเวลา เดียวกัน แต่สามารถทำให้แตกต่างกัน โดยไม่ทำให้คนอ่านตีกัน แสดงว่าแต่ละเรื่องมีแกนเรื่อง ดีมาก

-taro-

ขอบคุณครับสำหรับเรื่องจริงผ่านจอ 

รอตอนต่อไปจนถึงภาคสมบูรณ์อยู่นะครับ

vivovy

พอลองมองดูดีๆ แล้ว การจัดวางจังหวะให้เหมาะสมก็สามารถสร้างสิ่งที่วางแผนได้ไม่ยากเลยนะ แต่ก็นั้นแหละ มันยากที่จะวางจังหวะที่เหมาะสม 5555

anantza

xonly-650

code47

suriyamahajit

อย่างนี้เกิดเมียติดใจแล้วจะทำไงต่อล่ะนะมีหนึ่งต้องมีสองสามไปเรื่อยๆสิ

arsenyo

ทำไมเหมือนเคยออกสวิงเองเลยล่ะครับ เขียนได้เสียวสุขสมใจเช่นเคยครับผม

ชีวิต ลั้นลา

ตอน2นี้อ่านแล้วสุดๆเลย...กว่าจะอ่านจบเป้ากางเกงก็แฉะพอดี...อิอิ

ชื่นชอบ สวิง

ฝีมือไม่มีตกเลยครับ คุณภาพล้วนๆ เลยครับ ชอบสุดๆ จริงๆครับ