ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โก๋หมึก

zenon8088

ตอนเลือกลูกโป่งนี่ลุงแกคิดนอกกรอบ เลือกได้เจ๋งสุดๆ แถมยังทำให้กุ้งต้องยอมรับน้องฝ้ายไว้ให้เป็นเมียลุงอีกคน

samanlo ba

dekza35

Sassy Tommyboy

น้องฝ้ายจะเป็นยังไงตัวตนที่แท้จริงนะลุง

nutran179

ขอติดตามผู้แต่งเรื่องต่อไป เนื้อเรื่องชวนติดตามและไม่เศร้าในตอนจบชอบครับ

tawornfung

ตอนท้ายเรื่องน่าสนใจมาก เว้นเรื่องให้อยากอ่านต่อเลยนะเรื่องน้องฝ้าย

zethkhun

ลุงคร้าบ ลุงทำบุญมาด้วยอะไร เมียเด็กสี่ อดีตเมียอีกเพียบ อิจฉาาา
ขอบคุณไรเตอร์สำหรับเรื่องสนุกๆแบบนี้ครับ

Brett Xcell

เสียดายจบซะแล้วแต่เรื่องใหม่ก็น่าสนุดนะครับ

สมปอง บุญ

สุดๆเลยลุงบุญ ได้เมีย4คนและได้ลูกสาวด้วย

chairat04

yukleg

ลุงบุญไปหาพี่ชายที่เป็นอดีตภารโรงของวิทยาลัยพยาบาลนี่ พี่ชายลุงบุญชื่อชุมพลหรือเปล่าครับ เห็นชอบกินเด็กเหมือนกัน เลยคิดว่าน่าจะใช่  ::Sweat::
ท้ายบทมีการเอาน้องปูมาอ่อยให้คนอ่านแอบคิดลึกด้วย....ฮึ่ม! น่าตีจริงๆ จบทั้งทียังมายั่วให้อยากอีก

thbad

สนุกมากเลยครับ น่าติดตามตั้งแต่ต้นจนจบ

dwarf

ขอบคุณครับ..ยังมีแอบยิงมุกเหยียบขี้หมามาอีกนะครับ..ขนาดว่ากะจะไปล่อสาวแล้ว