ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ren Suzugamori

เรื่องของลุงจบลงแล้วชีวิตลุงแลดูแฮปปี้ดีคับ

เจตภูติ

ตัวตนของน้องฟ้ายจริงๆเป็นคนยังไงอยากรู้แล้วครับ

ryg123456

จบได้สวยมากเลย
เรื่องใหม่แค่เกริ่นก็น่าติดตามแล้วครับ

Jo Tajima

จบสะเรืองของพี่บุญ จะมีเรืองใหม่มาติดตามไหมครับ

tidtook

สุดท้ายก็แฮปปี้เอนดิ้ง ขอให้ลุงบุญ ผลิตน้ำเชื้อให้ทันนะครับ มีความสุขตายคาอกไปเลย

เซน น๊จ่ะบอกให้

อยากให้เขียนผลงานดีๆแบบนี้ต่อไปครับพี่ สนุกและเสียวทุกตอนครับ ชอบ และเป็นกำลังใจให้กับนักเขียนต่อไปครับ...ชอบมาก

Alley Hoop Ea

jinpin

ยิม ซิวมล

ไม่อยากให้จบเลยครับ  ไม่มีภาคสอง แต่มีตอนพิเศษให้อ่านบ้างก็ได้นะครับ

3kkkk5j

lungpee

จบไวไปครับ มีภาคสองต่อหรือเปล่าครับ...
ลุงบุญเป็นชายที่โชคดีในยามปัจฉิมวัย...

narudom

อิจฉาลุงบุญจริงๆ รอเรื่องใหม่นะครับ เขียนสนุกน่าติดตามมากๆ ขอบคุณมากๆครับ