ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suriyan Thauan

จบแล้วเสียดายน่าจะมีภาค2นะครับให้ลุงบุญมีเมียอีก3นะครับ จะรอติดตามเรื่องต่อไป

Topupp

อิจฉาลุงบุญอ่ะ ยังไม่อยากให้จบเลย สนุกมากๆครับ

tree0107

เสียดายจังจบซะแล้วแต่ก็ต้องขอบคุณท่านไรท์มากๆครับที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆมาให้อ่านแก้เหงาจะรอติดตามผลงานเรื่องต่อไปครับท่าน

097898117

คุณพี่นักการหวังว่าจะไม่ใช่ตาลุงคนนั้นนะ 55 5  ::Glad:: รายนั้นนี้กับหมอพลอยยังไม่รอดอยู่เลย

axon13

จบแฮปปี้เอนดิ้ง ตามผู้แต่งบอกจิงๆ คับ รอเรื่องใหม่นะคับ เนื้อหาดูโหดกว่าเรื่องลุงบุญ แต่ชอบแนวนี้คับ อาชีพขับรถ นี่อาชีพในฝันผมเลย อิอิ

haelonn

เหนื่อยแทนลุงบุญ แต่ก็อิจฉาจริงๆนะ อ่านตัวอย่างเรื่องใหม่แล้วตื่นเต้นมาก คงได้มันส์อีกแล้ว อิอิ

lololololo

น้องฝ้ายมาเป็นนางเอกตอนสุดท้ายแสดงว่าลีลาเด็ดสุดมั้ยครับ

George TD

เป็นภาคต่อจากเรื่องเดิมรึป่าวคับ แค่เริ่มเรื่องมาก็น่าอ่านแล้วคับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ จบไปแล้วอีกเรื่องที่ยังอยู่ในใจเสมอ ลุงบุญขั้นเทพ และมีเรื่องใหม่มาให้ติดตามอีก แต่ก็ยังอิจฉาลุงบุญอยู่

araiwaaa

ลุงยังไม่วายจะไปแอบกินครูนรินทรนะ ร้ายจริงๆ แต่ก็ดีผมชอบ 5555

จบแบบนี้้้้ลุงนี่โคตรน่าอิจฉาเลย มีีีีีีีีีีีเมียเด็กแถมหลายคนอีก ปรองดองกัััััันด้วย

padarling01

บางครั้งการที่เราเข้ามาท่องเว๊บเสียวเว๊บโป๊ก็เพราะเราต้องการตามหาจินตนาการในโลกไซเบอร์แนวนี้...การที่เราหาอ่านเรื่องเสียวในแนวที่เราชอบเราต้องการก็เพื่อหาเรื่องเสียวในจินตนาการอ่านเพื่อสำเร็จความเงี่ยนที่ในโลกแห่งความเป็นจริงเราทำไม่ได้..(ถึงทำได้เราก็ไม่มีอารมย์จะทำ)...แต่ที่พบเจอส่วนมากนักเขียนส่วนใหญ่หรือแม้แต่เจ้าของเว๊บหรือแอ๊ดมินเพจจะเจอพวกโลกสวย(ผมเจอปิดเฟสบ่อยมาก)..ทำให้การสนองตอบความต้องการของผู้เสพที่ชอบแนวเสียวๆที่ต่างกันทำได้ไม่เต็มที่นักเช่นเดียวกับเรื่องผู้ใหญ่หลอกเด็ก..ซึ่งช่วงตอนแรกๆที่ผมอ่านผมลงความเห็นว่าใช่เลยผมชอบแนวนี้ได้ปลดปล่อยอารมย์แบบสุดๆ..แบบสุดตีน..แต่พอเริ่มติดตามไปเรื่อยๆก็เริ่มผิดหวังจนถึงตอนจบแค่ผมมองผ่านตาคร่าวๆผมก็ไม่อ่านแล้วมาคอมเม้นท์แทน...บอกตรงๆอยากเจอคนเขียนเรื่องหรือเจ้าของเว๊บหรือแอ๊ดมินเพจที่สามารถตอบสนองความต้องการได้แบบสุดตรีน...ถ้าเป็นเว๊บปิดก็ช่วยบอกด้วยจะติดตามสมัครเป็นสมาชิกครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องกุ้งนี่เจ้าแผนการนะ ท้าพนันกับน้องฝ้าย ถ้าชนะก็ได้กำจัดน้องฝ้ายให้พ้นทาง ถ้าแพ้ก็ได้เมียน้อยให้ลุงบุญเพิ่ม....อิอิ ว่าแต่ท่านปลัดจะทำอย่างไรนะถ้ารู้ว่าต้องเสียลูกสาวคนโตให้เป็นเมียลุงบุญน่ะ....55555

tontantc13

ใจหายเลยครับนี่เราจะไม่ได้เจอกับลุงอีกแล้วหรอครับ...ไงก็รอเรื่องใหม่นะครับ

นําใส ใจจริง

สกาลา

ก็จบไปอีกเรื่อง สมหวังบ้างผิดหวังบ้างนั่นล่ะชีวิตคน