ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdgundams

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

ลุงบุณ นี้ก็ร้ายไม่เบา ไป แอบเอา กับน้องปู ตอนใหนเนี่ย

fantastica

จบแบบแฮปปี้มาก น่าจะมีตอนน้องปูบ้าง 
ปล.เรื่องใหม่ก็น่าสนใจนะครับ

Kitti Wongsa

จบแล้วสนุกมากครับ เขียนแนวนี้อีกนะครับรอติดตาม

bangsan

ลุงบุญเนี่ยสุดยอดจริงๆได้เมียเด็กต้อง5คน ต้องขอบคุณผู้แต่งที่สร้างสรร เรื่องเสียวที่น่าติดตามมาให้อ่าน

akerue

ฮาเรมแบบแฮปปี้เอนดิ้ง ถึงแม้จะไม่ครบคนก็เหอะ

amorn niemgerd

อมร

peddo

จบได้ประทับใจ.ากครับ ตอนแรกนึกว่า จะต้องฝากน้องฝ้ายให้ลุงภารโรงดูแลซะแล้ว เป็นอุทาหรณ์ ว่าจู๋เล็กก็ได้ดีได้ 555 ขอบคุณ​ครับ​

rexmost gizmo

โชคดีของลุงมีเมียแบบนี้.  ขอบคุณผู้เขียนครับที่ เขียนผลงานสนุกๆมาให้อ่าน.ขอ เป็นกำลังใจให้เขียนผลงานดีๆสนุกๆ มาเรื่อยๆนะครับ

Boran Mark

Otaza

ผมว่ามันต้องมีส่วนขยายเพิ่มเติมอีกนิดนะครับ ในส่วนของครูนรินทร์  ต้องอย่างน้อยๆ อีก 10 ตอนนะครับ ยังมีเนื้อเรื่องให้เล่นอีกเยอะเลย

air111fox

อย่างนี้เรียกว่าจบอย่างมีความสุขกันทุกฝ่ายจริงๆ

××Mon××

อ่านมาถึงลุงบุญเหยียบขี้หมานี่ ผมนี่ขำอยู่คนเดียวเลย เมียนอนข้างๆแอบมอง คงนึกเมิงขำอะไร 555

ezmoo

สุดท้ายลุงบุญมีครอบครัวที่อบอุ่น อยู่กับบรรดาเมียๆ
แต่ไม่วายที่จะแอบไปหาเหยื่อใหม่อย่างเช่นน้องปู...