ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ก็อ่านมาจนจบตอน ผมเองก็ยังนั่งนึกเปรียงเทียบ ความคล้ายของนิสัย อีตาลุงบุญ. นี่มันทำไมช่างเหมือนอีตาลุงพล. หน้าหม้อในเกมส์รักฯ ที่แท้สองคนนี้ก็เป็นพี่น้องกันนะเองเอ่อเชื้อไม่ทิ้งแถวจริงๆแฮะ. แหม่ผูกโยงเนื้องเรื่องเข้าหากันได้ดีอีกด้วย ว่าแต่ว่า การมาของน้องฝ้ายที่มาถึงบ้านลุงบุญนี่. นางมาอยูแบบถาวรเลยใช่ปะครับ อย่างนี้อีตาลุงบุญ ก็เปรมสิ ฮาเร็มชัดๆ อิจฉาๆ
    อ๊าก่อนจบมีเรื่องใหม่ทิ้งให้ลุ้นความเสียวอีก คุณหญิงกับคนขับรถ โอยๆๆพรอตเรื่องยอดนิยมเลยนะครับ. ถูกจริตนักอ่านเลยหละ ว่าแต่ความเสียวจะขนาดไหน. ตองตามดูอย่างใกล้ชิดแล้วหละคร้าบ.   ขอบคุณมากครับ

hunterkung

อ่ามีเรื่องใหม่มารอเลย เรื่ิงเก่าอ่านสนุกมาก เรื่องใหม่ที่จะมาคงสนุกเหมือนกันแน่ๆๆ แต่ปูละได้ปูไหมหนอ คาใจ

bhrsuj Bgstngs

err

pj762856

rtyhu dweds

shadowfier

Su345

swss2511

ได้ลูกได้เมียดีเหมือนได้อยู่บนสวรรค์ท่ามกลางเหล่านาวฟ้าเลย

kit2516

จบแล้วเป็นชีวิตที่น่าอิจฉามากสำหรับลุงบุญ

winking

จบชะแล้วสนุกครับยินดีกับลุงด้วยที่มีเมียและครอบครัวที่แสนดีน่าอิจฉาขนาดนี้

durocman

ผลงานที่สุดยอดมาก เป็นการจบที่สมบูรณ์แบบ ไม่มีใครเสียใจ คนอ่านไม่เสียอารมณ์  ขอยกเป็นอาจารย์เลยครับ ลุงบุญ

no image

nananews