ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

แฮปปี้ ได้เมีย 4 แถมออพชั่นเสริมคือ น้องปู
แค่คิดก็เหนื่อยแล้ว ::Elder::
ขอบคุณมากๆครับ

jo2515

Wanchai Sintuwong

เมย์ คือใคร ทำไม จำไมไ่ด้    โหยยยยยยย ทำให้ต้องอยากรู้อีกละ

typhoon41

ยังไม่อยากให้จบเลยครับ ยังไม่ได้จัดการน้องปูเลย

ziggy2

ขอบคุณมากครับ  สำหรับเรื่องดีๆอีกเรื่องหนี่ง   ใครจะมีความสุขเท่าลุง  รอติดตามเรื่องต่อไปนะครับ

soodteen

มีเมียสี่คนร่างกายไม่ทรุดเลยแถมมีลูกอีกแข็งแรงจริงตาบุญยิ่งกว่าขุนแผน

รพินทร์ ไพรวัลย์

บุคลิกน้องคนอื่นๆผมเห็นด้วยนะ  แต่น้องฝ้ายนี่ผมมองว่าไม่ใช่นะ ออกจะเป็นคนตรงไปตรงมา โก๊ะๆ ขาดความระวังตัวซะมากกว่า

ฟหกด่าสว

จบแล้ว เสียดาย อยากให้ลากไปนานๆ แต่ก็ดีจะได้ไม่น่าเบื่อ บางคนลากไปเรื่อย วนไปวนมาจนหมดมุข  ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

lungdee

กำลังสนุกไม่น่ารีบจบเลย ลุงบุญยังมีแรงอีกเยอะนะ

aek2aek2

น้องฝ้ายจะมีมุมอีกมุมหนึ่งที่เรายังไม่รู้แน่ๆเลย

savana911

จบแล้ว ชอบตอนจบนะครับ เน้นเรื่องราว ให้เราได้ปนิ่มเปรมใจ 

Danuda Phothisut

::HeyHey::จบซะแล้วการเดินทางอันยาวนานของพี่บุญ

manu111

เสียดายจังตอนสุดท้ายแล้ว กำลังเข้มข้นเลย

holovelove

จบแล้วสินะครับ ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ สนุกมากๆ แม้ตอนนี้จะมีคำผิดหลายคำ แต่ความสนุกผมเลยแปลเปลี่ยนเอง กวังว่าจะมีเรื่องใหม่เร็วๆนี้นะครับ
เหงาๆ

กำพล

ตัวอย่างของเรื่องใหม่น่าติดตามครับ คนขับรถกับคุณหนู