ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

797979

สาโรจน์ ค

paisan

สมบูรณ์แบบแล้วนะครอบครัวลุงบุญ และมีความสุขด้วย

Pongsathorn Suwannarit

อยากมีภาคสองต่อคับ เอาน้องปูคนแรกเลยนั

sawatcat

ติดตามมาตลอดจนจบอยากให้มีผลงานเข้ามาอีกเรื่อยๆนะครับจะรออย่าให้นาน​นะคิดถึง

♤judas♤

จบแบบลุงบุญมีเมีย4คนแต่ล่ะปรองดองได้ดีด้วย

Wannadit Iempan

กว่าลุงบุญจะสั่งลาครบทุกคน จะเป็นลมไหมนี่ กุ้งทำวีดิโอได้หลายชุดเลย

schareon

จบแล้วหรือครับ? แต่ น้องเมย์ในเรื่องมุมมืด น่าอ่านต่อมากมาย

pp1659

ไม่น่ารีบจบเลยครับ กำลังสนุกอยู่เลยครับ

kk2016

เสียดายที่ไม่มีภาค2 แต่น่าจะมี side story ของแต่ละคนนะครับ น่าจะเพิ่มความฟินได้อีก

ขอบคุณสำหรับซีรีย์เสียวๆที่จบไปอีก 1 เรื่องครับ

winnythepooh

จบแล้วเสียดายจัง ลุงบุญน่าอิจฉาสุดุ มีเมียตั้ง4คน

Pongsathorn Weerahong

ลุงบุญแกมีความสุขที่สุด มีน้องกุ้งที่รักและเข้าใจแกครับ

asiakook

โอ้ว แฮปปี้เอนดิ้ง แต่กะปูนี่จะตายไหมน้า อิอิ ขอบคุณครับ

PTTrayong

ทำไมมีตอนส่งท้าย หวังว่า ฝ้าย จะไม่หักมุมลุงบุญนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ ว่าแต่ลูก 4 คนนี้ ลุงบุญไปขอแม่มาเลี้ยงอย่างไรหนอ

pimmy121

จบซะละ ว้า กำลังเพลินๆเลย แนวรักเด็กนี่ ตกลงลุงแกได้เมียกี่คนเนี่ย ลืมนับ จะรอติดตามเรื่องใหม่นะครับ