ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pikajoo

ติดตามมาตลอด ขอบคุณมากๆครับท่เขียนจนจบ

intanianoi

mspeed

ปล่อยน้องมายมาคนเดียว​ พลาดแล้วเจ้าหนุ่มน้อย

grut1247

jeab2504

จบแล้วก้อไม่เป็นไร..รอต่อเรื่องใหม่อ่านตัวอย่างแล้วคงจะสนุกไม่แพ้กัน

kamic

จบแบบนี้ดีต่อตับคนอ่าน  และบอกได้ว่าขอบคุณที่ไม่ทิ้งไว้บนดอย  มาต่อจนจบ  ขอบคุณมากๆครับ

Pong Sak

akepong

ลุงบุญสบายตัวไป มีเมียเด็กตั้ง4 คน เดินไปไหนคงมีแต่หนุ่มๆอิจฉา ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

อีกา

อ้าวฉากบนเตียงของน้องปูหล่ะลุง คนอ่านอยากอ่านแล้ว

peat

น่าน..ตาบุญ..เก็บฝ้ายมาเป็นเมียได้อีกคน..
แถมตอนจบนี่ซิ..แอบไปหยอดน้องปูอีกคน..แสบจริงๆ..
ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์..สำหรับเรื่องสนุกๆแบบนี้นะครับ..
รอตามผลงานในเรื่องต่อไปเลย..

เซน น๊จ่ะบอกให้

แอะหรือจะมีส่งท้ายกับน้องปูยังไงอิอิ

marcut

จบซะแล้วน่าเสียดายจัง พี่ชายของลุงบุญคงไม่ใช่ลุง...ของอีกเรื่องนะ แต่จบแบบมีความสุขก็เป็นโชคของลุงบุญแล้ว แต่น้องปูนี่อยากลองกับลุงบุญตามที่ฝ้ายเล่าไว้แน่จนต้องlineมาหา

rover09

kabyala

บทจบไม่ค่อยพอใจน้องมายเลยครับที่คุยกับฝ้ายว่าจะไปสั่งลากับ ตาแก่ นั้น ขอบคุณครับ

กรกรต ไทยทรัพย์

ขอบคุณทีเขียนเรื่องนี้ให้อ่านนะครับ จะติดตามผลงานอีกเรื่อยๆ