ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kokkum

633sqd

ยังไม่น่าจบเลย แต่ลุงบุญแกก็เก็บกลับมาอยู่ด้วยกันหมดสินะ ::Glad::....... อยากอ่านตอนน้องปู  ::Grimace::

กระชับสอดคล้องตามท้องเรื่อง แถมด้วยมุมพลิกอีกตอนจบ น่าจะมีภาคสองนะ

xxxboyz

ครูริน กับ น้องมาย จริงๆก็มีโอกาสมาเยี่ยมลุงบุญกับพี่ฝ้ายบ่อนๆก็ดีนะครับ

ไหนๆมีเกริ่นถึงครูรินก็จัดทิ้งทวนตอนพิเศษซักหน่อยน่าจะดีนะครับ

ส่วนพี่ลุงบุญที่เป็นภารโรงนี่ชื่อลุงพลรึเปล่าครับ 5555

chaiann1001

จบสวยมากครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องเสียวคุณภาพ เมียอย่างน้องกุ้งสุดยอดจริงๆ เรื่องใหม่ก็จั่วหัวเรื่องน่าติดตามมากครับ

jachal

Aomba

จบสวยคับ ลุงมีลูก ครอบครัวอบอุ่น และเมียหลายคน หลายคนคงอิจฉาลุง

Mcc My

แบบนี้ลุงบุญ คงมีความสุขตลอดไปเลย อยู่กันพร้อมหน้าพร้อมตา

yutapoom16

จบในแบบแฮปปี้ โชคดีคับ ลุงบุญ
ปล เรียนท่านผู้แต่ง ผมขอเรื่องเก่าด้วยคับ จำเรื่องไม่ได้ จำได้แต่ตัวละคร
ลุงส่ง คุณจิก น้ำฝน ลูกสาวคุณจิกน้องเจนนี้ตอนต่อจากน้องเจนนี้ มันหายไป รอติดตามอยู่คับ

nus500

cdx

อ้างจาก: yutapoom16 เมื่อ กันยายน 14, 2018, 11:08:52 ก่อนเที่ยง
จบในแบบแฮปปี้ โชคดีคับ ลุงบุญ
ปล เรียนท่านผู้แต่ง ผมขอเรื่องเก่าด้วยคับ จำเรื่องไม่ได้ จำได้แต่ตัวละคร
ลุงส่ง คุณจิก น้ำฝน ลูกสาวคุณจิกน้องเจนนี้ตอนต่อจากน้องเจนนี้ มันหายไป รอติดตามอยู่คับ

......เรื่องนี้ผมแต่ไว้นานแล้วครับ 10 กว่าปี ตอนต่อ ผมพยายามแต่งต่ออยู่ครับ แต่บิ้วอารมณ์ไม่ได้สักที เรื่องเลยคาอยู่แค่นั้นครับ

pd19811983

อยากให้ลุงบุญได้เมียไปเรื่อยๆจนกว่าจะหมดสภาพเลยยิ่งดี ขอบคุณที่ให้ได้อ่านกันครับ

testman

จบส่งท้ายจริง ๆ ครับ

จริง ๆ เรื่องนี้ไม่น่าตั้งว่าผู้ใหญ่หลอกเด็กเลย เพราะเด็กเรื่องนี้ฉลาดเป็นกรดทุกคน ไป ๆ มา ๆ คนโดนหลอกอาจจะเป็นผู้ใหญ่แทนก็ได้

vratkk

จบดีมากครับ กลายเป็นครอบครัวใหญ่ที่ดีมาก

gritkin

เสียดายจัง จบจนได้ เเต่ก็ได้เมียหลายคนสมใจอยากแหละนะลุง 555 ตายไม่เสียชาติเกิดแล้ว