ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไอซ์ สาดดดด

gunflow

คือเจอคนแคระนี่แอบคิดเลย ผมไม่แคระนะครับ โดนรุมแน่

วันนี้ผมได้ศัพท์ใหม่ ขุดเหมืองครับ (เจ้าชายไม่ต้องมากะได้มั้งนั้น)

inw_aoj_voj

สโนวไวท์ โดนไปที่นึ่งละนี้จะโดนอีก7อีกโห้.....เสียวน่าดู อิอิอิอิ

bhur13

คนแคระขุดเหมืองสโนไวท์มิดถ้ำเลย

navaa

มาแหวกแนวจากต้นฉบับมากเลยครับอ่านแล้วสนุกไปอีกแบบ

wasdyuki2540

บานแน่นอนงานนี้ ลายเส้นดูคุ้นๆ เหมือนพวกการ์ตูนเกาหลี

EDIT: คนเเคระ ขนเยอะไป ดูแล้วขัดหูขัดตา ตอนจบน่าจะให้แม่มดโดนด้วยไม่น่าตายฮ่าๆ

eeb

นี่คอมเมนต์ไป รอลุ้นคนแคระสามัคคีไป อย่าให้ผิดหวังนะครับ คิคิ

latipk

ดูจากเนื้อเรื่องแล้ว โดนพรานไป 1 แล้วกับคนแคระจะเหลืออะไร

ปล.ตอนท้ายนี่จบแบบงงๆมาก กลายเป็นเด็ก 14 อยู่เป็นทาสวงสวิงของคนแคระซะงั้น

jojyjung

::Shy::

ทำเอาสโนวไวท์ในอุดมคติหายไปเลย

ราชชินีสิ อย่าบอกนะว่านางได้กินเจ้าชายอะ เอ๊อะ

บานหมดสิครับผมแบบนี้ 555

Happy ending

champ1500

น่าจะเป็นสโนว์ไวท์และคนหื่นทั่ง 7 มากกว่านะงานนี้  ::Yes!::

เจ้าชายเจ้าชายจะหนีอย่างนี้ไม่ได้นะ 55555  ::DookDig::

saturn

ดูนางจะไร้เดียงสานะ  แต่ว่าก็ดูแปลกๆ

องค์ชายชนแล้วหนี  นิสัย !