ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปารณัท วร

คนแคระทำไมดูตัวใหญ่ๆจัง เจ้าจะทำยังไงกับค่าอาหารน้อ

DARKAXL

เอาแล้วไง งานนี้สโนว์ไวท์โดนรุมโทรมแน่ๆ
แต่เดี๋ยวกินแอปเปิ้ลพิษแล้วตาย ต้องให้เจ้าชายมาปลุก คงไม่ปลุกด้วยดุ้นหรอกนะ ::Waiting::

อ้าว กรรม ราชีนีแดกเองตายห่าเอง 555+ ::HoHo::

siwapeeza

พึ่งโดนมาสดๆ ยังจะมาเจออีก 7 จะไหวไหมนี่ 555

สุดท้ายติดใจซะได้นี่ สโนไวท์

mariners1

สโนไวท์คงติดใจไม่ออกจากป่าแน่ๆ

——————-

ราชินีบทจะตายนี่ตายง่ายจัง
น่าสงสารเจ้าชายนะครับ บทน๊อยน้อย แถมไม่ได้ขุดสโนไวท์อีกต่างหาก

poulandcaca

7 อันวนไป  ::Suffocate::

กรรมแท้ๆติดใจซะงั้น

nokiaon2

เจอเปิดซิงยังไม่พอ ยังสวิงกะคนเเคระอีก แบบนี้จะเหลืออะไรให้เจ้าชายละเนี่ย
สุดท้ายเจ้าชายล้างชามต่อจากคนแคระ

มณเทียร น

ดูท่าเนื้อเรื่องกับภาพไม่ตรงคงไม่ตรงกันอีกแล้น
555 พระเอกคือคนแคระทั้ง7 ชวนขุดเหมืองอย่างเดียวเลย

♧ §têvêιηώ ♧

นอกจากวิธีฆ่าเรื่องนี้จะประหลาดแล้ว การขุดเหมืองก็เช่นกันครับ ตอนหน้าจะเป็นไง หน้าติดตามมากๆ ครับ

dome704