ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เตอร์ เอง

Gunitle

Gunitle

แม่มดทำไมโง่อย่างนี้ เจ้าชายก็โง่5555 
ขอบคุณมากครับผมม ตลกดี รอเรื่องต่อๆไปครับ

Devil Joker

่jad135

เสร็จคนแคระแน่นอน สโนไวท์
ปล.อ่านจบแล้วนึกว่าจะมีบทโดนกับเจ้าชายด้วย แต่ก็ชอบคับ

hodza2007

สโนวไวท์ รอดยากแล้ววววว
555555555555555
โดนแน่ ๆ
ขอบคุณ มากครับบ

pattnpong

ชอบ แนวนิทานกรมมานานมากละ สายดาร์ค 18+

ว่าละต้องโดนคนแคระทั้ง 7 ชอบลายเส้นแบบนี้จังและเนื้อเรื่องแบบนี้จัง ยอมโดนแบบโดยดี ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

ITADAKIMAS

หวังว่าคนแคระคงไม่มีน้ำยานะ  ::Horror::

ม่ายยยยยยแก๊งแบงงง ปล.เกลียดทำนองมากก

jackboston

baycon

นคแคระแม่ง เหมือนจะไม่แคระเลย นะ

เอ ใสๆ แล้วติดใจ   ตอนแรกนึกว่า แม่มดจะมาโโนคนแคราะอีก ไม่อยากเห็นเลย 5555 ดีละ เผลอกินแอปเปิ้ลตาย

genius

ชดใช้ด้วยการยอมเป็นทาสสวาท โดนเรียงคิวสิครับแบบนี้

edit  นั่นไง โดนสอนขุดเหมืองพร้อมกันทั้งสามถ้ำเลย  อยากไปขุดด้วยจัง พรากผู้เยาว์เลยนะนั่น

bigboy001

ขอเดาทางว่าเจ้าหญิงต้องโดนลงแขกแน่นอน ว่าแต่นายพรานดูกากไปไหม เอานิดเดียวแตกอีกแล้ว... ::DookDig::

นั่งไงพอผมดูจบโดนลงแขกหอยบานเป็นจานข้าวเลย จริงๆ น่าทำฉากยัดหำเข้าไป 3 อันรวดในหอยเดียวนะ ไหนๆก็บานขนา่ดนี้แล้ว ::DookDig::

liverpudlian