ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

นี่มันเป็นวิธีฆ่าแบบใหม่นิ ::Shy::
Edit:ตอนแรกนึกว่าจะรอดที่ไหนได้โดนเหมาทั้ง7คนเลย

Kwankwan..

เจ็ดคนเลยนะจ๊ะ  สโนไวท
เจ้าชายของเราไม่มีบทเรย 55555 ::DookDig::

tazasss01

stepgu307

ถ้ามีต่อไม่ใช่โดนคนเเคระพวกนั้นเหรอไม่อยากคิด  ::Horror::

ouoouoouo

ใสซื่อมาก นี่หรือวิธีจะฆ่า 555
งานงอกแล้วชดใช้ยังไงถึงหมดละ 7 คน ก็สวรรค์ชั้น 7 อะสิ
::Hunger::

showlao

คนแคระทั้ล7 คงจะจัดให้แบบทบต้นทบดอก โทษฐานมาขโมยกินข้าว แล้วสโนไวท์ก็คงจะติดใจขาดพวกคนแคระไม่ได้แน่ๆ

edit:ผมละงงกับราชินีจิงๆ น่าจะไปให้พวกคนแคระขุดเหมืองอีกซักคนน้ะ ไม่น่ารีบตายเลย 5555

siwapol55

สโนว์ไวท์ผู้โดนคนแคระทั้งเจ็ดรุมโทรม
ขอบคุณครับ

niceanglev

wender_111

ปกติคนแคระทั้งเจ็ดจะบอกว่าหูสะอากแต่อันนี้ ห สระ อี สะอาดชุ่มน้ำแน่นอน

ป ล เจ้าชายมาให้ครบตัวละครเฉย ๆ ใช่ป่ะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Ke2l3e2oS

มุ่งสู่วาลฮาลาาา โอ๊ย อันนี้ฮาาา
.
.
เดี๋ยว ราชนีก็ตายง่ายๆ งี้เลยหรอ สโนไวท์รวยตายเลย ขุดเหมืองกันทุกวัน

noohun

ถ้าจะฆ่าด้วยการข่มขืนนี่ ท่าจะยากนะ
แต่ถ้าคนแคระร่วมด้วย ก็ไม่แน่
ปล.ตอนนี้อิงตามการ์ตูนดิสนี่สินะ เครื่องแต่งกายราชินีเป๊ะมาก

Edit มีแอปเปิ้ล มีเจ้าชายก็จริง แต่จบอย่างนี้มันใช่เรอะ!!!
ปล.ตอนคนแคระบอกว่าจะไปขุดเหมืองนี่ มีความสายเหลืองนิดๆนะ