ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sodemacom107

สโนวไวท์ไม่น่ารอดด  ::DookDig::

แล้วก็ไม่รอดจริงๆนั่นแหละ มีเพลงบิ้วด้วย 55555  ::HoHo::

thenefilim

นั่นไง ว่าละ ได้อยู่กับคนแคระอย่างมีความสุข แต่แม่มดมเมิงโง่ไปไหมเนี้ย เจ้าชายนี่คนดีจริงๆ

HypN♥s

เอ...เรื่องนี้เคยมีคนแปลหรือยังนะคุ้นๆ...
เรื่องนี้ฮาดีนะ โดยเฉพาะอีตา Huntsman เนี่ย ดูแล้วนึกถึงเรื่อง Snow White and the Huntsman เลย เคยดูหรือยัง ถ้าไม่เคยก็ไปหาดูซะ ในNetflix ก็มีนะ
ถ้าจริงๆแล้วสโนว์ไวท์คงต้องโดนHuntsman ข่มขืนแน่นอน(เหมือนเรื่องนี้)ก็เพราะสโนว์ไวท์ขาวสวยนี่เน๊าะ
ปล.แม่มดตกเขาตายนี่มันนอกเรื่องหรือเปล่าเนี่ย...

และแล้ว สโนว์ไวท์ก็โดนคนแคระเวียนเทียนข่มขืนอีกรอบจนครบ 7 คนแน่ๆ
อ้าว...ตอนจบเจ้าชายกลายเป็นตีนผี ชนแม่มดตายแล้วชิ่งหนี ระวังนะ เดี๋ยวนี้กล้องวงจรปิดด้วย ไม่รอดหรอก
ปล.2 อ่านจบแล้ว เรื่องนี้ยังไม่มีคนแปลนะ คนละเวอร์ชั่นกัน แต่โดนคนแคระเหมือนกัน

ฮาา ผมก็ว่าไม่น่ามีนะโดจินนิทานประหลาดๆแบบนี้ ยกเว้นท่านพัดที่แปลหนูน้อยหมวกแดงกับอาลาดินไป  ::Oops::

ipor

งานนี้มีสวิงกันแน่นอน สุดท้ายต้องลุ้นว่านางจะติดใจหรือไม่

นางติดใจเว้ยเอ้ยยยย
รอดูต่อว่าราชินีจะโดนอะไรบ้าง

jachal

สโนไวท์ โดนนายพรานแล้วโดนคนแคระทั้งเจ็ดแน่::KO::

แม่มดกินแอปเปิลแล้วตายเองแบบนี้ เจ้าชายจะไปช่วยสโนไวท์ยังไง

galatoz14

Bandjang

korn1234

treerasitnut

ขออนุญาติอ่านครับท่าน เดาเนื้อเรื่องออกเลยครับ55

อ่านจบแล้วครับ สนุกมาก แปลดีเช่นเคยครับท่าน

tiwlytwin2

virgoranger

เอาหอยแลกข้าวคนแคระแน่ๆๆ

edit สโนไวเลือกคนแคะเพราะอยู่กับคนแคะได้ 7 อันอยู่กับเจ้าชายได้อันเดียว

Pattarapol Teng

GANGBANG แน่นอนงานนี้

ปล.1 ขุดทองเขร้ ขุดทีเดียว7เหมือง ตายพอดีครับ55
ปล.2 เออเปิดเพลงฟังแล้วมันเข้าแปลกๆดีครับ

HK

สโนไวนี้อย่างสดใส แต่คนแคระนี้มันโจรชัดๆ

*ว่าแล้วใสเกิน ติดใจคนแคระยาวๆ แต่เจ้าชายตรูทำไมกากยังงี้