ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Mezase Bacouple | Love-Bird Plan [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 19, 2018, 09:10:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

สาวป๊อบปากแข็ง กับยุทธการพิชิตใจหนุ่มกินพืช

เป็นเรื่องที่ว่าด้วยเรื่องราวของอีกคู่ที่ต่อมาจากเรื่อง [Aoki Kanji] Seishun Wild Pitch (แปลไทย by MelodyLaVista) ที่ผมเคยแปลไว้เมื่อสองปีก่อนตั้งแต่ตอนเริ่มหัดแปลใหม่ๆ

ในที่สุดตอนนี้ผมก็ได้ทำสิ่งที่ค้างคาในใจมาตั้งแต่เมื่อสองปีก่อนด้วยการตามแปลเรื่องนี้เสร็จเรียบร้อยแล้วฮะ  ::HoHo::

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งพอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : ยังไงผมก็ชอบฮานาโกะ แม่สาวหน้าปลาตายมากกว่าอยู่ดีอ่ะ  ::JubuJubu::

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

(จิ๋ว)

ช่วงที่เป็นรูปสีนี่ สาวป๊อป สวยดี หุ่นดี ใช้ได้เลย
แต่ไหงพอมาเป็นรูปขาวดำแล้ว นมหายหว่า  ::HoHo::
สงสัยขาดแสงและเงา อิอิอิ ::DookDig::

ชอบไอเดียเปลี่ยนสีคำพูดตามสีผมนะคะ  แต่ว่า ชมพูอ่อนนี่
มันอ่านยากนิดนึงอ่ะถ้าชมพูเข้ม ๆ จะดีกว่านะคะ
อย่างไรก็ตาม เรื่องก็สนุกดี
ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านกันค่าาาาา ::Thankyou:: ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

noohun

เอรินะ ภาพมโนหล่อนนี่แอบอัพไซนี่หว่า
ปล.ฮานะจังเหนือกว่าที่หน้าอกนะเฟ้ย

(S)Kater

ท่าน MΞLODY เป็นคนที่แปลดีแปลลื่นมากอ่ะครับ แต่เวปที่ท่านฝากเนตผมขึ้นยากมาก
แต่วันนี้ลื่นแฮะ เปลี่ยนเวปฝากรึเปล่า แต่จะอ่านโดจินผมต้องมีสมาธิและอารมติสนิดๆ
เอาเป็นผมสัญญาจะกลับมาอ่านทุกเรื่องแล้วจะเมนต์ความรู้สึกไว้ทั้งหมดแน่อน
เรื่องนี้เห็นผ่านๆก็ชอบแล้วครับ นางเอกผมยาวทวินเทล แต่ก่อนนี่แนวโปรดผทเลย ผมชอบซาวาจิกะในสคูลรัมเบิล 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MΞLODY

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ กันยายน 19, 2018, 10:12:27 หลังเที่ยง
ท่าน MΞLODY เป็นคนที่แปลดีแปลลื่นมากอ่ะครับ แต่เวปที่ท่านฝากเนตผมขึ้นยากมาก
แต่วันนี้ลื่นแฮะ เปลี่ยนเวปฝากรึเปล่า แต่จะอ่านโดจินผมต้องมีสมาธิและอารมติสนิดๆ
เอาเป็นผมสัญญาจะกลับมาอ่านทุกเรื่องแล้วจะเมนต์ความรู้สึกไว้ทั้งหมดแน่อน
เรื่องนี้เห็นผ่านๆก็ชอบแล้วครับ นางเอกผมยาวทวินเทล แต่ก่อนนี่แนวโปรดผทเลย ผมชอบซาวาจิกะในสคูลรัมเบิล 55

ใช้ imgbb เหมือนเดิมนั่นล่ะครับ แต่แปลกแฮะวันนี้ผมกลับโหลดภาพขึ้นยากกว่าทุกวันเฉย  ::Sweat::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

exsoldier

แหม สาวสุดปอป แหงละ กุเปนผช ก็ซัด 55555555 ใครจะทนไหวววววว

siwapeeza

ipor

คิดแผนตั้งนาน.....แค่ถอดชุดให้ดูก็น่าจะพอเเล้ว

freelance

นมหรือเบอร์เกอร์แมควะ ของจริงกับที่โฆษณา คนละเรื่องเลย

neokiseki

ทำไมนมเล็กลงอะแรกๆยังใหญ่อยู่เลย

biggiggog

ภาพมโน กับของจริง ยังไงก็โดนเหมือนกัน
แต่ของจริงน่าจะเสียวกว่านะ
เพราะใหญ่กว่ากันเยอะเลย แถมเบิ้ลด้วย
ขอบคุณมากๆครับ

syndromz

คุณหลอกดาว ::Ahh::เห็นนมแล้วเหม่อนซื้อเลย์มาแล้วเปิดซองได้มา3แผ่น

zero21

อยากคุมเกม โดนฝ่ายชายจัดหนักซะงั้น ^_^ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เฮ้ย ไมหน้าปกนมมันใหญ่กว่าในเรื่องฟะ ย้อมแมวชัดๆ

Kit.m555