ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuha] Lunch Time no Kouhai | มื้อเที่ยงของยัยตัวแสบ [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 21, 2018, 12:34:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ผู้ใดที่ตกหลุมรักก่อน ผู้นั้นคือฝ่ายที่พ่ายแพ้ในเกมหัวใจนี้

เรามาต่อกันด้วยธีม Tsundere อีกซักเรื่องนะครับ  ::Dribbling::

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งพอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : นางเอกว่าซึนแล้ว แต่พระเอกแม่มซึนกว่า

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

banjong chanthasak

::WooWoo:: พระเอกเรื่องนี่ก็หัวไวใช่ย่อย ถ้าเป็นเรื่องอื่นยืนบื้อไปแล้วแน่ๆ

poison_react

สาวสายซึน มีเขี้ยว แถมรุกด้วย อะไรจะน่ารักขนาดนี้
ดีที่พระเอกเรามีดีพอตัวเรื่องอาหาร
แบบนี้น่าไปฝึกทำอาหารหน่อยแล้วล่ะครับ เผื่อจะเจอสาวคู่ใจบ้าง อิอิ

ขอบคุณที่แปลมาให้เราได้เสพกันครับ

jittipat

Mr.BMan

ทำไมคนหน้าโหดมักทำอาหารเก่งทุกเรื่องเลย 55555
ซึนกันทั้งคู่เลยนะ น่ารักกันไปอีกแบบ
ขอบคุณที่แปลให้นะครับ

ensd-07

glaciar

ตัวเล็กสเป็กเราใช่ไหมฮะรุ่นพี่ 555 น่ารักขนานนี้จะเหลือเร๋ออ

rit1403

drof666

คงจะต้องผูกปิ่นโตกันยาวๆ ทั้งเรื่องข้าวเที่ยงและข้าวต้มมื้อเที่ยง

not23149

elviswhat

ฉันขอเก็บไว้คนเดียวดีกว่า อื่อหืออออ แบบนี้ก็ได้ด้วยทำเป็นปากแข็ง

HypN♥s

เรื่องนี้ถูกใจเลย น่ารักอ่ะ ทั้งคู่เลย

พระเอกถึงข้างนอกจะดูห้าวๆแต่ข้างในเปี่ยมไปด้วยความรักนะ ซิบอกให้  ::JubuJubu::

nine555

พระเอก เอ็งแพ้ก่อนเขาอีก ไม่รีบบอกเขาไปซึนจริงโว้ย

yopern

พอจูบแรกผ่านไปเดี๋ยวครั้งแรกก็ตามมาแล้วก็ 2 3 4 5 เรื่อยๆไป