ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makijung

เคยอ่านengจำได้ว่านานแล้ว ชอบแนวนี้หลังๆในนี้มันแแต่ลายเส้นไม่โดนใจสำหรับผมเลย

littlevoi

อ่าว อ่านตอนแรกนึกว่าสามีจะทำงานใช้หนี้แล้ว ตอนหลังก็มารู้ว่าภรรยาใช้ร่างกายช่วยใช้หนี้ ที่ไหนได้แม่งหนีไปซะและ อ้ากก

nekki

อย่างที่บอกมันโหดร้ายตรงที่สามีไปนอนเล่นกับสาหร่ายแล้วนี่ละ สงสียคุณเมียจะได้คลาวเชนจากสาวขายไอติมเป็นเด็กในสังกัดแทน

oakvanilla

สู้ๆนะครับ พวกผมเป็นกำลังใจให้

ชอบหุ่นคุณนายมากอย่างเด็ดดูมีอายุด้วยสเปคเลย

ตัวอย่างเรื่องหน้านี้อดใจรอแทบไม่ไหว555

Thostheph U

น่าสงสารคุณนานเค้าจิงๆใช้หนี้แทนผัวแต่ไม่รู้เลยว่าผัวไปลอยน้ำเล่นแล้ว55555555 ::Sweat::
ผมขอเป็นกำลังใจให้คนแปลจิงๆคับที่คอยแปลมาให้พวกเราๆได้อ่านกัน
สู้ๆครับผม ::Thankyou:: ::Thankyou::

noklek

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แก๊งนี้แสบจริงๆ เอาสามีไปถ่วงทะเลแล้ว ก็มาหลอกเมียให้ใช้หนี้อีก สงสัยกว่าจะหมดหนี้คงโดนจนบานหมดแน่ หรือว่าจะไม่มีโอกาสหมดหนี้กันแน่นะ...ชักสงสัย

jachal

คุณนายสามีไปนอนอ่าวแล้ว บัญชีหนี้ยังคงค้าง เลยต้องทำตามคำสั่งเจ้าหนี้ จนน้ำกระจาย

Oadsy

คุณนายอยากเจอจังเลย เปนกำลังใจให้นะครับ ขอให้มีผลงานดีๆออกมาให้ได้อ่านกันอีก  ::JubuJubu::

wavetomegg

ปารณัท วร

ต่อไปคุณนายต่อไปต้องติดใจจนทำให้ฟรีแน่ๆ

poulandcaca

nuttabank

tamama

ARMY THEGUARDIAN

สู้ๆนะครับ ผมชอบอ่านแนวนี้จริงๆ ยิ่งแปลยิ่งได้อารมณ์ร่วมด้วย สุดยอดครับเอามาเยอะๆนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้