ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Aya] Uka | Emergence [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 23, 2018, 06:37:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ทุกคนล้วนมีความงามซ่อนอยู่ภายในตัวทั้งสิ้น คุณล่ะพร้อมที่จะกะเทาะเปลือกที่ห่อหุ้มมันอยู่ให้แตกออกรึเปล่า?

ตอนเห็นชื่ออังกฤษครั้งแรกนี่นึกว่าเรื่องผีเสื้อปีกหักในตำนานซะอีก   ::Reader::

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งพอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : งั้นขอตั้งชื่อไทยเรื่องนี้ว่า"ผีเสื้อปีกงามสะพรั่ง"ก็แล้วกัน ::Oops::

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

banjong chanthasak

อย่ามีต่อเถอะ ตับมันเสียววาบๆไงไม่รู้ 555

ball ll3

5555 พีคมาก ก็คิดอยู่ว่าเปลี่ยนผมก็สวยแล้ว ทันตาสัสๆ55 หงุดหงิดตรงตัวประกอบไม่น่ารัก เดวตบด้วยไม้หน้า3 ::Angry::

cdot

พระเอกโชคดีมากเข้าหานางเอกตอนยังติ๋มๆ อยู่เลยได้ของดีไปกิน
แถมนางเอกยิ่งโตยิ่งสวย  แต่เหมือนพระเอกมันจะอยากให้นางเอกโดนคนอื่นเอาด้วยเปล่าไม่รู้ 
ทั้งหน้าตาทั้งคำพูด ส่อแวว มากๆ 

HypN♥s

หุ่นใหญ่ๆแบบนี้แหละ พอถอดออกมาละก็ เพอร์เฟค!!

ไอ้พวกลิง ไม่รู้อะไรซะแล้ว  ::GiveMe::

dreamlost

ลุ้นแทบแย่ ว่าตอนจบ จะปวดตับหรือไม่
แต่จบ feel good สุด ๆ

syndromz

อ่านไปลุ้นไปนึกว่าจะโดนทำลายตับ แต่ก็จบแบบสวยๆ

Akira Watanabe

B&B

ลายเส้นสวยมากกกกกก บอกเลยว่าสวยจริงๆ

นางเองสวยมากกก ส่วนมากผู้หญิงที่มืดมน พอปรับตัวได้ หรือเปลี่ยนบุคลิกอย่างจริงจัง จะทำให้เธอสวยมาก ตัวอย่างก็นางเอกคนนี้เลย

แต่ทำไมผมคิดว่าพระเอกมันดูเลวๆ ยังไงไม่รู้อะ เหมือนกับว่าเข้ามาใกล้เพื่อซั่มเธออะ แต่เอาเถอะ

ขอบคุณครับ

love13

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มายุยิ่งโตก็ยิ่งสวย คนที่เคยปรามาสไว้เลยหน้าแตกไปตามๆกัน สงสัยว่าเพราะได้รับน้ำจากพระเอกไปบำรุงแน่ๆเลย....อิอิ

biggiggog

เห็นในฉากมีเล่นกันหน้ากระจกเสียวแว้บเลย
นึกในใจ เล่นตรูซะแล้วมั้ง
สุดท้ายก็ไม่มีอะไรในกอไผ่
รอดไปอีกหนึ่งยก ::Foo::
ขอบคุณมากๆครับ

Hawaalaew

ตอนเห็นลายเส้นแบบนี้ครั้งแรกนึกว่าจะมาแนวntrซะแล้ว นางเอกยิ่งได้น้ำเยแะยิ่งสวยขึ้นเรื่อยๆเลยนะะ

alaaum

เสร็จใครก็ไม่รู้จนได้ เสียดายมั้ยล่ะ

dogger2006

ลายเส้นมาแนวนี้ต้องปวดตับสิ แบบนี้มันไม่ใช่ ::Sweat::