ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 26, 2018, 01:20:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adinan333

ลายเส้นเหมือนกับการ์ตูนเซนซวย่าเลย แต่ส่วนเว้าทำได้ดีกว่ามาก ๕๕๕๕๕
แต่ก็งงๆกับที่มาที่ไป อยู่ๆอาธีน่าก็โดนจับตัว ต้องรอดูตอนต่อๆไป

Makh

อาเธน่า เทพแห่งความรักความบริสุทธิ์ต้องตกเป็นทาสเซ็กส์ของลุงตัวเอง อื้อหืออออ น่าติดตามนะครับ

nakashima1596

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะคับ ชอบความคลาสสิกของเรื่องดี
อิจฉาทหารอ่า เป็นผมไม่ขอแค่นั้นแน่ๆ แต่เดี่ยวมีคนที่อิจฉากว่ามาแน่ๆอะ 55

ืnininunu

กล้วยหอม จอมซน

::Beggar:: ::Beggar::คนเขียนเดียวกับเรื่อเซนต์เซย่ปล่าวเนี่ย ลายเส้นสวยชัดมากๆ  ::Beggar:: ::Beggar::

buark

มีเรื่องแนวนี้อีกมั๊ยครับ หาอ่านยาก ถ้าพวกแนวกำลังภายในก็น่าสนใจ แต่เล่นเอาอาเทน่าแย่เลย อ่านแล้วนึกถึงพวกรบกันสมัยก่อน ถูกจับเป็นเชลยคงไม่ต่างกัน ผู้ชายถูกฆ่า ถูกทรมาน ผู้หญิงถ้าไม่ขี้เหร่ คงเจอลงแขก

Tuttwo

I2eI3oI2n D Ace

เป็นเทพที่รักประชาชนจริงๆยอมทำทุกอย่างเลย แต่ท่านคือเทพแห่งปัญญาและสงครามนะไม่น่าจะจบง่ายๆแบบนี้