ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 26, 2018, 01:20:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navaa

เซย่าจะมาช่วยทันมั้ยครับหรืออาเทน่าจะได้กับเซย่า

jinpin

เปิดภาพพจน์ใหม่ของอาเธน่าในหัวผมเลยครับ แถมลายเส้นสวยจริงๆ 

Nabisca Sathu

Alessandro Raffaello Francesco Daniele

รังของโพไซดอนแถวรัชดาก็มีเทพอาธีน่ากระแทกมันส์ๆแบบนี้ด้วยนะ

sittipong.p_new

Crypt

มณเทียร น

เห็นหน้าอาเธน่าแล้วผมนึกถึงเรื่องเซนต์เซย่าเลย
ย้อนกลับมาอ่านอีกรอบก่อนไปอ่านตอน2ครับ

Neo Rory

เทพนี้ก็เด็ดใช้ได้ทำไมอาเธน่าถึงได้อ่อนแอขนาดนั้นนนน

wittaya.sawadeaue

ไมาเข้าใจแหะ เรื่องมันจะสือถึงอะไร หรือผมอ่านไม่เครียหว่า

akasaboy

น่าสงสารไปเลย น่าจะใช้พลังสู้บ้างนะ อาเทน่า
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

thegift52

ต้นแบบมาจากการ์ตูน แต่ต้องยอมรับครับ เอามาได้เนียนมาก ทั้งหน้าตา สีหน้าตัวละคร หรือแม้แต่รูปร่าง สุดยอดมากๆเลยครับ เก่งมาก

sampleeye2

Zoso

โหววว เทพีอาเธน่า เลยรึ ปกติเห็นแค่ พวกวาคิลรี่ เอง

Worrarat Imkaow

ผมว่ามันก็ดีนะแต่ลายเส้นมันดูเก่ามากเลย รู้สึกขัดตาแปลกๆ

nuttapon rujirathumrong

พี่เอาน้อง ลุงเอาหลาน เนื้อเรื่องตรงกับตำนานมากๆเลย