ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 26, 2018, 01:20:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

หมดกัน เทพแห่งปัญญา.โดนลุงจับมาบำเรอกามซะ หมดสภาพเลย ฉากถูกมัดแล้วโดนลุงเสียบ ที่กระโดงเรือนี่มันปวดใจสำหรับซูส อย่างมากเดี๋ยวต้องมีการแก้แค้นคืนแน่ๆ แต่ว่ากว่าจะมาช่วยอาธีน่าได้  นางคงโดนเชลยจับป๊าบๆ แตกในไปหรายร้อยรอบแล้วม๊าง.  ::Crying::   ::Evil:: 
   เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับที่ท่านใส่Cr. ไว้ในเรื่องหลายๆจุด มันไม่ได้ทำให้เสียอรรถรสในการอ่านเลยครับ ดีเสียอีก เพราะนี่เป็นสิทธ์ของเรา
  ปล. นางเอกน่ารักมากครับ แต่นมใหญ่ม๊ากกกกกก ถ้าลดขนาดลงมาอีกนิด ผมว่าเธอจะสวยขึ้นมาอีกเยอะเลย (แค่คิดเอาเองคนเดียวนะ)  ขอบคุณมากครับ

veronicaz

เฮ้ย หามานาน แนวหลุดโลกแบบเส้นเรื่องแข็งแรง ผสมดาร์คนิดๆ
ผมชอบมากเลย นานๆเจอแนวนี้สักทีนึง 555

DARKAXL

โอโห! โดเซนต์เซย่า หายากนะเนี่ย ลายเส้นคลาสสิกยิ่งนัก อาเธน่านมก็ใหญ่ได้ใจมาก
ว่าแต่นี่ชาติก่อนของอาเธน่า(ซาโอริ)ใช่มั๊ยเนี่ย? ไม่เห็นเซนต์ซักคน

exsoldier

แหมมมมมมม   เทพสวยขนาดนี้ มาช่วยกันให้กำเนิดครึ่งเทพกันเถอะ ตามตำนานพวก ครึ่งเทพมักจะกู้โลกไง อิอิ

mr_animalz

Tdestiny

op4911338

bigboy001

::Crying::  โชคดีสุด ๆ ได้ล่ออาเทน่า สาวในฝัน ถ้าได้สักปักๆๆ นะจะเอาให้บวมเลยแม่คุณเอ๋ย ได้ข่าวตอนหน้าแซนวิชกันด้วย โอ้ยอยากเข้าไปแจมสุดๆ ::Crying::

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

โอ้ว งานเทพแท้จริงมัน ทั้งใหญ่ ทั้งสด อย่างงี้นิเอง!! พลทหาร พลอยได้รับอนิสงกันทุกคนเลยนะครับ ฮาฮา ได้ใจจริงๆเรื่องนี้ ดุดันเดือดดาล

karnkarn

เหล่าโกล์เซนต์มัวทำอะไรกันอยู่ คุณหนูซาโอริกำลังจะโดนเยแล้ว อ้าวไม่ใช่คนละเรื่องแค่หน้าเหมือนกันมาก ทำไมอาเธน่าไม่มีพลังเรื่องเป็นถึงลูกของซุส มีดีแค่นมใหญ่แต่ก็ชอบนะ  ::Hunger::

alrisA

hheenngg

เย็ดเทพคือจุดสูงสุดเลยทีเดียวครับ อาเทน่าเทพของทุกคนจริงๆ เห็นตัวอย่างที่สองแล้ว ไม่เหลืออะไรเลยทีเดียว รอติดตามครับ

Hawaalaew

นี่ััมันเซนต์เซยาเวอร์ชั่นอารเทน่านมโต ขี้เงี่ยนชัดๆ ลายเส้นโครตเหมือนเลย เป็นเทพที่ใส่ใจความสุขของประชาชนดีจริงๆ

nekki

อ่านเรื่องนี้ทำไมผมเห็นอาเทน่าแล้วนึงถึงแก็งแมงสาป5ตัวหว่า

showlao