ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Human High-Light Film] Jill Valentine ภารกิจพิเศษของจิล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 26, 2018, 09:29:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อีกหนึ่งนักวาดหรือค่ายที่ผมชอบที่สุด Human High-Light Film โดจินสมัยเก่าที่ภาพสวยได้ใจ
เนื้อเรื่องทำลายตับไตเสมอมา นักวาดคนนี้แหละที่ทำให้ผมก้าวสู่ด้านมืด แม้แต่ตอนนี้ผ่านมา8ปี
ก็ยังมีโดจินเเซวเกมกาตูนเมะออกมาเรื่อยๆ ที่ผมชอบสุดๆคงไม่พ้น Resident Evil Final Fantasy
DOA Evangelion แต่ดันไม่ค่อยมีคนแปล คงเพราะบางอันไม่มีEngแถมเนื้อเรื่องยาวยืดเกือย50แผ่น
บวกกับเนื้อเรื่องที่เป็นแนว Rap ซะส่วนใหญ่ แปลครบหมดคงได้วางมือพอดีละงานนี้

์NEXT ตัวอย่างตอนต่อไป

สองเรื่องนี้ผมแปลตามความชอบส่วนตัวเลยไม่ซ่อน แต่ถ้าใครชอบอยากได้ตอนต่อไปก็เมนต์ไว้ครับ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

neokiseki

เรื่องนี้โคตรเก่าสมัยอ่านตูนโป๊แรกๆเลย

ทันสินะ 20+ แน่นอน

exsoldier

แหมมมม น้องจิล ฝึกหนักแบบนี้นี่เองถึงได้เก่งนัก อิอิ  ไอ้เวสเกอออออ  เมิงงงงงงงงง

veronicaz

ไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลยครับ แต่เห็นลายเส้นแล้วบ่งบอกยุคสมัยเลย
เอาจริงๆ แล้ว ถ้ายุคนั้นเล่นท่า bukkake, แตกในต่างๆหลุดโลกแบบ TokyoHot ได้เนี่ย ผมว่าจินตนาการเหนือล้ำการเวลามาก ยกย่องเลย

mr_animalz

as72340639

Tdestiny

Phoowadol

เจ้าเวสเกอร์นี่มันโหดร้ายกับจิลเกินไปแล้วนะ. ทีแรกก็คิดว่ามันน่าจะเก็บไว้กินเอง อ่านไปสักพัก อ้าว ให้คู่หู่ล่อเธอด้วย โอยๆๆๆยังนะยังไม่จบ. พี่แกเล่นพิเรนทร์ ไม่พอยังส่งจิลไปให้หนุ่มๆรุมโทรมอีก นี่มันจะข่มขืนกันทั้งเรื่องเลยใช่ปะเนี่ย. กว่าจะจบคงรับไปเป็นร้อยน้ำแล้วมั้ง. แตกในได้คนนึงพวกแตกในตามหมดทุกคนเลยสิเอ้า. ทำไงหละต้องรับสภาพหละนะจิล
เกิดมาสวยเซ็กซี่. ก็งี้แหละ
   ปล.นางเอกเรื่องนี้ผมชอบมากๆเลยครับ วาดออกมาได้สวย หุ่นดีมาก นมก็พอดี. สงสัยคืนนี้ได้เก็บเธอไปฝันซะละมั้งเรา. 555 ขอบคุณมากครับ
Edit   สำหรับเรื่องแรกจิล รับเป็นนางเอก เรื่องนี้ระดับการทำลายตับนี่ผมให้ล้นเกิน100ไปเลย. ที่แท้ก็เป็นแผนแฝงตัวทำภารกิจลับนั่นเอง ลงทุนสูงเนาะ
          ส่วนเรื่องใหม่ ที่รีเบคการ์รับเป็นนางเอก อืมดูเธอยังอ่อนหัดนักกับวิชาชีพนี้นะ แต่อื้อหือพอเห็นเธอโดนกลุ่มชายฉกรรจ์. รุ่มrape  ในชุดนักเรียนนี่ มันยิ่งปวดตับเข้าไปใหญ่*2ไปเลย โดนแซนด์วิชอีกด้วย โอยๆๆๆๆๆๆ. ยาดมๆมาๆขอดมหน่อย555แต่ไม่มีปัญหานะ รับได้อยู่ครับ ท่านจัดมาเลย ตอน2ตอน3มารัวๆเล้ย อิอิ
  ขอบคุณอีกครั้งครับ. เห็นCr.  แล้วรู้สึกสะใจดีครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ คุณจิลฝึกหนักมากถึงว่าเก่ง โดน...สดแตกในอีก

oyoyo

ปกติผมจะเกลียดเวสเกอร์ แต่RE ภาคนี้เวสเกอร์มันทำถูกใจดีแท้

maxzader

CoolNook Thangsakul

น้องจิลโดนซะเละเลย คริสไปไหนนิ ไม่มาร่วมวงด้วยหรอ 555

คริสรอกินรีเบคก้าครับ

bigboy001

::Crying::  อยากเป็นประชาชนบ้างจัง ได้เอาจิล ไม่พอล่อเจสซิก้าต่อด้วยแถมแซนวิชอีก พ่อจะล่อให้หอยแหกเลย ::DookDig::

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

ของจิลดีขนาดนี้ ของรีเบคกล้าจะขนาดไหน ว่าแต่บี้สักตัวยัฝไม่เจอ เจอแต่ปี้จิบทั้งเรื่องเลยครับ ฮาฮา 

karnkarn

ไม่มีคำบรรยาย หอยแหก บาน อุโมงค์ ทะเลสาบ ทำไมมันโหดจัง ทำไมมันโหดกว่าชาวบ้านเค้า ต่อคิวเอาทั้งเมือง สอยกันข้ามวันข้ามคืน