ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่2

เริ่มโดย cdx, กันยายน 26, 2018, 09:39:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

สนุกมากครับ. อยากเห๋นลีลาน้องแบมมบ้างไม่รูจะมีรูปมาไหมนะ อ่านมาสองตอนดูหนทางอีกยาวไกล อย่าพึ่งจบไวนะครับ
เหงาๆ

Ram PakVan Rachawong

สุดยอดมากครับ. ฉากแต่ละฉากนี่แสดงถึงอามรมณ์ความคิดของตัวละคร รวมถึงสะท้อนสังคมออกมา

pinmonkey

เสน่ห์แรงจริงๆ อยากเป็นแบบนี้บ้างจัง ขอบคุณมากครับ

Natee Aroonpruksakul

SSPor

อ้าว ลุงเริ่มจะมีฮาเร็มแล้วเหรอเนี่ย  ::Crying::

noomth

ดเหมือนว่า ลุงจะชอบเด็กนะครับ  ::Dribbling::

pichai jitman

ขอบคุณสำหรับ เรื่องน่าติดตามครับ

p80

KengNaJa

มีการย้อนเหตุการ์ณให้อ่านทำให้รู้ถึงตัวละคร
น่าติดตามครับผม

BIG_A

งานนี้ลุงจะสั่งสอนอีกสองคุณหนูหรือป่าว ลุ้น,..............

zamakarn

ฮาเร็ม มีน้องแบมมาอีกคน แล้ว อีก 2 สาวชะตากรรมจะเป็นเช่นไรน้า

procha

โอ้น้าเฉย ใจร้ายมาก จะบล๊อคเบอร์น้องแบมเลยรึ เก็บไว้ยามขาดแคลนก้อได้นะ ว่าแต่ เรื่องราวประวัติน้าเฉย แกกำลังจะคลี่คลายออกมาแบบว่า ไม่ธรรมดาแน่ๆ  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

kapomman

สาวๆติดแสดงว่าไม่ธรรมดาล่ะลุง

wasawat

ตามกลับมาอ่านรอบสองครับ ได้เข้าบ้านใหญ่แล้วอะไรๆก็สะดวกแล้วนะลุงจัดหนักเลยทีนี้

Nikubou

ตอนที่สองนี่ถึงมุมจะมืดก็เถอะแต่ทำไมรู้สึกว่าความมืดของมุมเริ่มเป็นสีช๊อกโกแล๊ตแล้วแฮะ เจอแต่ของหวานแถมฟิตเปรีย๊ะทุกนางเลย ลุงเฉยแกจะเฉยได้กี่นางกันแน่เนี่ยเท่าที่เดาตอนนี้4มุมเข้าไปแล้ว