ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่2

เริ่มโดย cdx, กันยายน 26, 2018, 09:39:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

water06

สาวน้อยกับลุงเเก่ ใครจะทนไม่ได้ก่อนใครน่าลุ้น

Omega19

อ่านแล้วงงบ้างครับเพราะเรื่องเล่าย้อนไปย้อนมา

golfbakub

มาขับรถให้ เดี๋ยวต้องมีโอกาศกันเองแหละ

clickkuu

ลุงเฉยนี่ไม่ธรรมดาแล้ว มีสาวๆมาติดพันล่ะต้องมีเบื้องหลัง

unicrons

น่านหล่อเลือกได้ จะทิ้งกันซะแล้ว

wittaya.sawadeaue

ลุงนี้สุดยอดเลย ทำไงให้เด็กติดขนาดนั้นละนั้น โงหัวไม่ขึ้นเลยนะนั้น

surac2510

คู่รักต่างวัยไม่เจอกันนาน

pomy2

ตามต่อครับปูเรื่องมาดีมาก ต่อไปก็รอน้องเมย์เติบโตขึ้นมาเรื่อยๆ ดูพัฒนาการของทั้งคู่

N1851

ลุงเฉยนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ สุดยอด

swbkk

ถึงไม่มีซ่อนข้อความแต่ก็ขอเป็นกำลังใจเชียร์ให้ผู้แต่งครับ ขอบคุณที่เอาเรื่องสนุกๆมาให้ได้อ่านกัน

notekom1

taton

ลุงนี่ก็ทำอะไรหนูเมย์ไม่ดูเวลา สถานที่ซะเลย เดี๋ยวได้กลับไปกินข้าวแดงอีกหร๊อก

somtestsome

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
เนื้อหาดี ชอบตรงการวางมิติตัวละคร ขอย้อนอ่านนะครับ