ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Eren Shiraki กำลังจะ Debut ก็มี Uncen หลุดซะแล้ว

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2018, 05:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kimmujee

คนนี้หน้าสวยจริงๆ ยังไม่เคยดูหนังของเธอมาก่อนเลย

แต่หุ่นน่าจะอวบอัน

ยังไงก้อขอบคุณท่านมากนะครับ

ก็มันจะเดบิวเดือนหน้าจะเคยดูที่ไหนมา 8บรรทัดอีกละ - -

Ghost Writer

ช่วงหลังงานหลุดนี่ไม่แน่ใจว่าจะโปรโมทก่อนเดบิวหรือป่าวนะครับ แต่ไม่ว่ายังไงผลงานของเธอก็ยังน่าติดตามเสมอ

blackbear

ไอ้ที่หลุดมา มันจะทำให้ debut ขายไม่ออกนี่สิ แล้วอย่างนี้เค้าจะวางรึเนี่ย

bannoknon

ของมันคู่กันอยู่ที่มาช้าเร็ว ขอบคุณครับ

aon_mu

หน้าคม หุ่นสวยครับ น่าติดตามผลงานเป็นอย่างยิ่ง แต่มีหลุดมาก่อนซะงั้น

thegift52

ผมว่า เธอสวยมากเลยนะครับ ผิวแบบออกโทนเข้ม หรือผิวน้ำผึ้งหน่อยๆ รูปหน้าเฉียบคม ไม่ใช่คมเข็มแบบเอเชียใต้ หรือหวานแบ๊วแบบเอเชียตะวันออก คือกึ่งๆผสมผสาน ผมว่าดูดีมากเลยครับ เอาง่ายๆคือผมชอบแบบนี้อ่ะ  ::DookDig::

troh

aekkachai052

หุ่นดีพิมพ์นิยม ใหญ่ไปหมด ขอบคุณครับ

warone07

เหมือนว่าตอนdebutหน้าอกจะใหญ่ขึ้นนะครับ

dele

bobachan

ช่างน่าติดตามผลงานจิงๆคับ  หุ่นอวบอิ่มดีจิงๆ ::JubuJubu::

djk000231

อาจจะมีการดีสเครดิตเพื่อจะดึงกระแสก็เป็นได้ แต่งัยก็เป็นผลประโยชน์สำหรับนักชมหนังอย่างเรา

mce43014

ขอบคุณที่อุส่าหามาให้ชมนะครับ นางเอกสวยมากกๆเลยครับ