ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Eren Shiraki กำลังจะ Debut ก็มี Uncen หลุดซะแล้ว

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2018, 05:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

โอยๆเห็นแล้วมันระทวย. มือไม้สั่นไปหมดแล้วนี่ หุ่นดีทรงโต หน้าตาสวยแบบนี้นาจะมีงานให้เราได้ตามเก็บหลายเรื่องอยู่นะ แต่ต้องดูฟิลลิ่ง การแสดงอีกทีอย่างที่ท่านว่า นะหละครับยิ่งมี uncen. มาให้เสพก่อนแบบนี้ยิ่งดังนะผมว่า หรือว่าไม่ใช่ ต้นสังกัดเขาซีเรียสเรื่องแบบนี้รึเปล่าอะครับ. แต่เอาเถอะยังไงๆ ก็ต้องตามเก็บ 13/10นี้ก่อนละก็นะ ที่แน่ๆ ผมขอเปิดuncen. ของนาง ที่ท่านKater นำมาอภินันทนาการ แก่สมาชิกในครั้งนี้ก่อน. นะครับ ตัวจริงรึเปล่าน๊า. ขอบคุณมากครับ

theundead

มีอย่างงี้ด้วยหลุดก่อนจะออกงานเดบิวอีก แถมหุ่นแรงซะด้วย ::Evil::

champ29

หุ่นอวบ หน้าหวานนิดๆแบบนี้ อนาคตแฟนคลับเยอะแน่นอนครับ
ผมคนนึงชอบทรงแบบนี้มากๆ เห็นแล้วน่าจัดซักครั้งในชีวิตจริงๆ
ขอบคุณครับ
[backcolor=#FFCC00]http://xonly4.com/forums/?a=champ29[/backcolor]

์N.T.

ตอนหลุดนี่ดูจะสาวกว่าตอนนี้นะครับ แต่หุ่นนี่ชัดเจนใช่เลย

listen2me

::Glad:: เห้ยยยย อันนี้ผมเคยดูผ่านๆ แต่ไม่คิดว่าจะเป็นหน้าใหม่ debut 5555
ขอบพระคุณมากความรู้ใหม่เลยย  ::Thankyou::

gungun.khondee

bellpairol

pk170

อันเซน...หน้าสวยๆๆหุ่นดีๆๆแบบนี้ขอติดตามครับ

JeanPiero

nattachaitey

polka2012

ผมชอบมากครับเห็นหุ่นของ Eren Shiraki ละลายใจผมไปเลยเสียดายแทนเธอจังไม่น่าหลุดแบบUncen มาก่อนกำลังจะ debut แบบนี้เลย หรือจะเป็นแผนโปรโมทหรือปล่าวหว่า...ตามไม่ทันจริงการตลาดสมัยนี้... ::Doubt::

goldhand

อกสวยมากเลยครับ แต่เรื่องสุดท้ายไม่น่าปิดหน้านิ ขอบคุณครับ

thathee.theetha

power1961

สุดยอดของจิต สดชื่นเพราะยอมรับรู้ในตวามเป็นธรรมชาติของความจริง ขอบตุณมาก