ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 9 ความรัก

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 29, 2018, 04:40:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมบัติ แสงฉาน

นพรักเมและเมก็รักนพอีกหน่อยคงอย่ากับผัวมาอยู่กับนพแน่เลย

nappa01

Juckapong Unyapho

::Glad::สุดยอดมากครับ อ่านแล้วได้อารมย์ร่วมสุดสุด สุดยอดการแต่งจริงๆครับ

Sarat Pasadee

speedlove1

เรื่องจะดำเนินไปยังไงต่อจากนี้
เพราะเมก็เสร็จนพเรียบร้อยแล้ว
เดาตอนต่อๆไปไม่ออกเลยจริงๆ

tapakron22

ตอนต่อไปคงชื่อตอน หลง สินะคับ 555 แต่ว่าน่าจะใส่ดาร์กๆ สักนิดนะคับ ใส่ความอึดอัด กระวนกระวาย น่าตื่นเต้น คงได้รสชาติ เหมือนแบบของนา

hunterkung

ติดใจขนาดหนัก ลืมผัวแล้วมั้งแบบนี้

akennya

yes_coke

นพเริ่มจะเปลี่ยนความรู้สึกตัวเองไปแล้วเหรอครับ จากผู้ล่าจะกลายเป็นแบบไหนรอลุ้นต่อไปครับ

chaiya88

แต่งได้ดีมากครับ การดำเนินเนื้อเรื่องดีไปทีละขั้นทีละตอนสมจริงสมจัง

Teerapat Chang

suezs0000

นพจะทำไงต่อ จะหลงรักจริงๆจังๆ ไหมเนี่ย จะปวดตับไหม ลุ้นสุดๆ

robert ree

อยากจะรู้ว่านพจะสอนเมกับเรื่องยังว่า แบบไหนบ้าง เมจะเปลี่ยนไปแค่ไหนหนา

oraphe

เมกล้ากว่าเดิมเยอะเลย นพคงชอบมากๆแน่นอน

schareon

มันเป็นความรักจริงๆหรือพี่นพ หรือว่าความใคร่ ต้องตามต่ออีกสักตอน สองตอน