ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สวัสดีค้าบ

เหมือนจะเปลี่ยนเป็นแนวรักโรแมน แล้วแฮะ 555

GG34

เป็นเรื่องที่ชอบมากกเรื่องนึงเลย ลายเส้นวาดโครตได้อารมณ์ อยากให้มีอีกหลายๆตอนเพราะชอบแนวนี้มาก เหมือนตัวละครตรงสเป็กอ่ะ555

pooman

ไอ้เราก็นึกว่าจะมี 3P 4P ที่ไหนได้มันก็ห่วงของเป็นเหมือนกันนี้หว่า

oakvanilla

เย้ ในที่สุดตอนสามก็มาสักที ไปอ่านอังกฤษมาแล้วไม่ค่อยอิน  แต่เงื่อนไขต้องเม้นตอนสองทำเอาผมรีบไปรื้อดูเลย ดีนะเม้นแล้วตั้งแต่เมษานู่นแหน่ะ
ปล.มีคำแนะนำให้ผญ. ถึงจุดสุดยอดด้วยหรอ 5555 นึกว่าอ่านสกู๊ปเสพสมบ่มิสมเลยในนสนพ.

maxxuou

rukjung19

Glauca Servant SK

พี่สาวคนแรกผ่านไป แต่ผทชอบคนผมสีดำมากกว่า  เซ็กซี่มาก

poppancake

gufferau0000

มันดูเป็นรักปกตินะ ไม่ ntr เพราะพี่ก็ไม่ได้ชอบน้องชายในแบบอย่างว่าอยุ่แล้ว คบกับเพื่อนไปได้ยาวๆเลย ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

Cheta Tesymo