ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yoyoyoo

เห็นตอน4 พี่สาวอีกคนจะโดนบ้างแล้ววว รออ่านนน

CPZ poseidon

kob_wj

เรื่องนี้ผมชอบนะ แต่ตอน 3 ตามความคิดเหมือนนางเอกน่าจะโดนหักหลัง

xonly-1867

นั้นสิครับ ntr แสดงว่าตอนต่อไปต้องมีสเต็บ น้องชายเสียบพี่สาวอีกคนใช่มะ  ::Cold::

virgoranger

Jeed168

::JubuJubu::
สุดยอด ตามเรื่องนี้มาตั่งนานแต่หาแปลต่อจากตอน 2 ไม่ได้ซะที มาเจอเอาที่นี่แหละชอบครับ

เพราะน้องไม่เอาไหนพี่สาวสุดสบิมเลยต้องมาเสร็จเพือนน้องไม่รู้เพราะจำยอมหรืออยากลองกันแน่แต่อีกคนนี่จะลอดหรือเปล่านะหรือพี่สาว 2 คนจะเสร็จเพื่อนหมดขอตามต่อนะครับ

ขอบคุณน้ำใจท่านที่แปลมาให้อ่านกัน ::JubuJubu::

Pakawat Panyakorn

ตอนแรกนึกว่าจบไปแล้ว ชอบซีรีย๋นี้จังง ขอให้มีตอนต่อไปยาวๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ทาคาชิหล่อขึ้นมาเลยได้ช่วยพี่มาริไว้ได้ใจพี่มาริไปเต็มๆเลยจัดให้ทุกอย่างเลย แต่ในใจอยากให้พี่ยูอิได้กับน้องนะ

#น้องชายรู้แล้วแต่ไม่พูดเห็นใจมากแต่คงมีอะไรปลอบใจอยู่แน่ๆเลย

tiwlytwin2

ผมว่าถ้ามีตอนต่อไปมันจะลูกกวาดไหมเนี่ย ออกแนวหวานๆอะไรยังงี้ 555

math1732

Exllector

Whๅ่tE

ทาเคชิ ดูหล่อขึ้นเลยตอนนี้ ฝ่ายหญิงก็หลงซะละ รออีกคน

chatchan

กำลังรอพี่สาวอีกคน เจอเพื่อนน้องตัวเสียว ..... แต่จริงๆแล้ว ผมว่าน่าจะปวดตับกว่านี้อีกนะ

pongharu

ช่วยนางเอก แล้วดูหล่อเลย   ใช่ลิ้นซะน้ำมา

Zodicark

อ่านมาสองตอน ก็ยังงงว่ามัน NTR ตรงไหน สว่นตอนสาม เหมือนจะออก จบสวยซะอีก

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ