ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

พี่น่าจะรัก เพื่อนน้องแล้วละ สงสัยจบแบบ Happy 

Thostheph U

ตอนแรกที่ผมเห็นว่าต้องตอบถึงจะได้อ่านผมกะจะไม่ตอบแล้วเพราะผมยอมรับว่าผมไม่เคยอ่านตอนที่2เพราะผมเคยอ่านจากที่อื่นมาแล้วผมก็เลยจะไม่อ่านแต่จากที่พี่คนแปลมาให้ความรู้ในเรื่องเพศสัมพันธ์ผมก็อดที่จะบอกว่าขอบคุณมากครับที่แปลมาให้อ่านและได้ให้ความรู้เพราะจากที่ผมได้อ่านแล้วผมคิดพี่เป็นคนเอาใจใส่มากที่จะแปลแล้วยังมาให้ความรู้ผมอยากขอบคุณจิงๆคร้บ
ถึงพี่จะบอกว่าสาระไม่จำเป็นต้องรู้แต่ผมชอบน่ะครับ

boyforevero

ไปๆมาๆกลายเป็นหลงรักเจ้าหัวเกรียนนี่ซะงั้น แล้วเราจะได้เห็นพี่ยูอิโดนซั่มไหมเนี่ย  ::Crying::

kak_KOH

ทำไมสนุกงี้อะ น่าติดตามมากครับ อยากให้ถึงคิวพี่ยูอิแล้วอะ

OrdinaryGuy

ดูท่าพี่มาริจะติดใจเพื่อนน้องแล้ว ติดตามต่อครับ ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องสนุกให้อ่านครับ

Yugi Oh

เพื่อนน้องไม่น่ามาช่วยเลย. อยากเห็นพี่สาวโดนรุม

game2539

ตอนนี้ไอ้หัวเกรียนนี่พระเอกเลยแถมพี่มาริโดนปักธงแบบนี้แถมพี่อีกคนหนึ่งก็คงต้องโดนชักวันไอ้น้องชายได้ไอ้หัวเกรียนเป็นพี่เขยแน่นอน

Kit.m555

เหมือนว่ารอมานานกว่าจะมาตอน 3
พี่สาวเริ่มปิ้งทาคาชิแล้วเหรอเนี่ย
น้องชายก็ซึนจิมๆ
Edit : ว้าวพี่มาริ ห้ามใจไม่อยุ่แล้ว
ไอ้ทาคาชิคิดไปไกลนะมึง
มิสุรุจะรู้ความจริงแล้วงั้นหรือ
รอตอนต่อไป  ::GiveMe::

mummebuf

Uzumaki Naruto

3/69 นี่คือมี 69 ตอนหรอครับ

พี่มาริ อยากดูว่าพี่อีกคนจะเป็นไง

พี่มาริน่าจะโดนรุมไปซักนิดนึงก่อนนะ แล้วทาเคชิค่อยโผล่มา
แล้วแบบเกิดติดใจ เป็น 5p เลย

alarbebday1

คนแรกเริ่ม เปย์ใจละ ที่เหลือก็เก็บอีกคนได้ ชิวๆเลยสินะ

huangdi

พี่สาวเผลอมีใจแล้ว แบบนี้น้องจะทำยังไง แล้วดูจากที่เกริ่น สงสัยพี่สาวอีกคนมีแววจะได้ด้วย

baycon

ลุ้น ยูอิ อย่างมีคึวามหวัง ต้องมีซักตอนละน้าาาาาาาา

hanamione

เรื่องนี้ผมนึกว่าจะจบตอน2แล้วนะครับ ยังลากต่อได้ แต่ไม่อยากให้เป็น แบบไอ้โล้นนี่โดนntr เลยครับ แต่ให้ได้ควบ2พี่น้องไปแทน ภาพแล้วก็อารมณ์ในเรื่องนี่ดีมากเลยครับ

mekmok25202520 manman2520