ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทาคาชิ เองทำถูกแล้ว มีของดีต้องเก็บไว้กินคนเดียว

พูดตามตรงไอตัวหนังสือข้างล่างนี่ผมไม่สนเลยถึงแม้จะเยอะก็ตาม   ::Oops::

Tdestiny

ก็ยังคงหวังว่าจะมีตอนต่อไปอยู่ครับ

คิดว่าเนื้อเรื่องยังไปต่อได้ เดาว่าตอนนี้พี่สาวอีกคนไม่น่าจะโดนอะไรในตอนนี้ ::HoHo::

jamestgsun

ผมว่าพี่หัวดำ อาจจะโดนมาก่อนแล้วด้วยซ้ำมั้ง

SickSleeplab

ผมว่าบทของพี่มาริมันเด่นเกินไปจนทำให้บทน้องชายกับน้องสาวที่ทั้งเรื่องมีอยุ่ไม่กี่ฉากและก้วนๆกับการใช้ชีวิตประจำวันมากไป ซึ่งผิดกับเพื่อนน้องชายที่จัดหนักจนไปไหนถึงไหนแล้ว555. แต่ก้ขอให้วนมามีบทบาทมากขึ้นในตอนต่อๆไปคับ fcท่านkater

garothegold

ตอนเอากันนนี้สุดยอดจริงๆๆ ตอนต่อไปพี่สาวผมดำจะเป็นงัยอยากรู้มากๆๆ ขอบคุณมากๆๆครับ ::GiveMe::

biggerz biggerz

แนวนี้นี่เด็ดจริงๆเลยครับ นางเอกเริ่มมีใจแล้วสินะ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ตอนแรกคฃจำใจยอม เพื่อน้องชาย แต่ไปๆมาคงติดใจมเพราะลึกๆท่าทางมาริ เป็นคนที่เก็บกด เพราะจะพูดถึงแตาแฟนเก่า

DARKAXL

เคยอ่านและตอบตอนที่1แล้ว แต่ไม่ได้ตอบตอนที่2เลย เป็นงี้ได้อย่างไร! ทำงี้ได้อย่างไร!
ซวยสุดๆ มาเจอก๊วนรุ่นพี่จอมหื่น ดีนะที่ไอ้เพื่อนน้องช่วยไว้ ดูเป็นคนดีกว่าที่คิดแฮะ หรือเป็นแค่หมาหวงก้างหว่า? ::Hmmm::
มีสาระเพศศึกษาตอนท้ายด้วย น่านับถือจริงๆ ::GiveMe::

op4911338

::Crying::ในที่สุดก็มีตอนสามมา ขอบคุณมากมาย ติดตามมาตั่งแต่ตอนหนึางละ อยากเหนพี่คนโตโดนจัดบ้างแฮะ

Ke2l3e2oS

มาถึงขนาดนี้แล้ว เมื่อไหร่จะถึงคราวน้องชายตัวจริงซะที เสร็จเพื่อนมานานล่ะเนี่ยย

พี่สาวอีกคนจะได้ออกโรงตอนไหนนเนี่ยยย

Kacey Chase

จริง   ดูหล่อขึ้นมาทันที

ป.ล.  ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่...  ไม่เคยรู้เหมือนกันเกี่ยวกับน้ำสีขาวขุ่นของผู้หญิง   <3

omoza007

เกสสรร เพชรมนี

มาถึงขนาดนี้แล้ว น้องชายต้องได้ซักทีแล้ว

warone07

ค่อยดูเป็นพระเอกขึ้นมาเชียวนะ แต่อาจมีแผนอะไรอีก หรือว่ากะเก็บพี่อีกคนอยู่ก็ได้

totozar

::HeyHey:: ::Shy::มีรุมด้วยแบบนี้มีต่อน4แน่นอย่ากอานโคต