ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ศตวรรษ เบ

thee1701

ต้องขอโทษก่อนเลยนะครับไม่ได้ติดตามตอนก่อนหน้าในเว็บนี้

แต่เรื่องนี้พีคมากสำหรับผมและที่แรกคิดว่าจะไม่มีใครนำมาแปลต่อแล้ว ต้องขอบคุนจริงๆนะครับ  ::Shy::

Nabisca Sathu

อูยๆ 69ตอนกันเลยทีเดียว อยากเห็นพี่สาวคนที่2โดนมั่งจัง  ::WowWow::

Pattarapol Teng

อันนี้ผมไม้รู้ว่าจบหรือยังแต่ดูนางน่าจะเทไปทาเคชิแล้ว

2206

รอคนแปลไทยมานานครับ ขอบคุณท่านผู้แปลมากตอนนึงมันหลายหน้าจริงๆ เป็นกำลังใจให้แปลตอนต่อๆไป ถ้ามีนะ คงจะมีแหละจบอย่างงี้

::Thankyou::

THOMPS

lek_09

bankcc45155

Nazqul Tz

นี่ตามมา 3ตอน รอดูหัวดำเลยนะเนี้ยย
ฮ่าาา สงสัยไม่โดนละมั่ง  ::DookDig::

Pester

มันจะมีตอนที่น้องชายสุดติ๋มได้โชว์มั่งไหมง่ะ

ballmayerz

darkyokk

hheenngg

ติดจะสะแล้วว หรือไอทาเคชิจะรักพี่สาวจริงๆ หรือว่าเรื่องทั้งหมดจะเป็นการจัดฉากให้พี่ส่วเห็นว่ามันเป็นคนดีกันแน่ ถ้าเป็นจริงนี้ฮาเลยนะครับ

กฤษณะ ปานกัณฑ์

อันนี้แปลจากญี่ปุ่นเลยหรอ เก่งครับ
จริงๆคิดว่า ท่าเจ้าทาคาชิมันไปร่วมวงกับรุ่นพี่ด้วย มันจะปวดตับไปเลยนะ แต่จารย์ท่านนี้เค้าไม่ได้วาดแบบปวดตับจ๋ามั้ง (ท่ามีแนะนำทีครับ)

exranner5