ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo Rory

ถ้ามาริหลงไอ้เพื่อนน้องชายนี้ก็สบายกุละยิ่งชอบแนวนี้อยู่ด้วย  ::HoHo::

inferiorz

cntoodwa

numkrieng

ไอ่เพื่อนน้องมันร้ายจริง จัดการคนที่มากวนใจเรียบร้อย ::Snap::

ตอนหน้ามันได้เพิ่มพี่สาวเพื่อนเพิ่มอีกคนแน่ๆ

akasaboy

รอมานานมากครับ กำลังคิดว่าน่าจะได้อีกคนอยู่นะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

best001

ชอบเรื่องนี้คับ   ขอบคุณที่แปลไวกว่าเวปอื่นๆนะคับ
เมื่อไรจะถึงตอน threesome สักทีอะคับรออ่านอยู่

::Evil:: ::Evil::

jao123

พี่สาวอีกคนเริ่มสงสัยสุดท้ายคงจะไม่รอดแน่นอน

gutongnk59

ตามอ่านเรื่องนี้เพราะอยากรู้เมื่อไหร่จะถึงคิวพี่ผมดำ ::GiveMe::

///เอาละเว้ยๆ ๆ ๆ ตอนหน้ามีลุ้นผมดำ

Izaya

ตอนแรงทำเพื่อปกป้องน้อง ตอนนี้กลายเป็นรัก ตอนต่อไปจะกลายเป็นร่านไหมเนี้ย

Thammarong Wongsirisup

::Horror::พี่สาวอีกคนคงไม่รอด สงสัยเรื่องนี้มันคงเหมาหมด

araristz

รอคอยมานานครับ ซีรีส์ตัวนี้ อ่านแล้วต้องลุ้นตลอดเลย

loveluna00

tiw2

มีผมคนเดียวหรือเปล่าทีพออ่านเรื่องนี้เเล้ว ต้องไปค้นหาชื่อผู้เเต่งเลย เพราะอยากอ่านตอนต่อไป  5555
ปล. ที่นี่เเปลเร็วมากครับ ขอบคุณมากๆครับพี่ ที่เเปลเรื่องนี้ สนุกมากจริงๆ

gunflow

น้ำแตกกระจายเลย  โล้นเตี้ยเหมือนจะแอบหึงแล้วรักพี่มาริแล้ว พี่มาริก็ปิ้งโล้นเตี้ยแล้ว

ตอนจบจะแฮปปี้เอนดิ้งมั้ยนั้น

อยากอ่านตอนต่อแล้วครับ

กะลังเดาเนื้อเรื่องต่อไป

พอรู้เลยจัดกันแบบไม่ปิด  น้องชายแอบดู พี่สาวอีกคนมาเห็นสงสาร เลยจัดกับน้องมัน
โล้นเตี้ยรู้ เลยวางแผนจัดพี่อีกคนจนติดใจ
สุดท้าย น้องคนเล็กโดนพี่สาวสองคนเมินกันทั้งคู่เพราะติดใจโล้นเตี้ย 555