ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เศรษฐโชค

Mumei Otoko

จะมีทั้งหมดกี่ตอนน้าาา ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน ::Thankyou::

ParbAf

ชอบ คนเขียน คนนี้เขียน NTR หลายๆเรื่อง ได้อารมณ์มากครับ

Barmby

ทาเคชิดูหล่อขึ้นเลย
พี่มาริ หลงดุ้นทาเคชิเสียแล้ว
::Thinking::

Zoso

เล่ม3นี้ เจ้าทาคาชิ นี่หล่อเลย
พี่มาริ เริ่มหลงรักเจ้าทาคาชิ แล้วแน่นอน

------------------------
เอ๊ะ หน้าที่ 32-33-36 แปล พี่มาริ เป็น พี่ยูอิ สลับกันสินะครับ

theko00259

stefbank222

เรียบร้อยไปแล้ว เหลืออีห 1 คน จะเอาไงต่อละ

Worrarat Imkaow

ผมว่าพี่มาริน่าจะหลงเพื่อนน้องแล้วละแต่ไอ้เพื่อนน้องนี้น่าจะยังแค่หวงผู้หญิงเฉยๆมากกว่าอารมประมาณของดีใครจะแป่ง แล้วยังเหลือพี่สาวอีกคนด้วยน่าจะอีกสัก2-3 ตอนนะครับ
แอดบอกให้กลับมา >ตอบตอนที่ 2 ๒ สอง Two II Second< คือไม่ค่อยเข้าใจว่าให้ตอบตอน 1 กับ2 หรือแค่ตอบตอน2/2 เอาเป็นว่าผมจะตอนทั้ง2ตอนเลยละกัน ถ้าเห็นคอมเม้นเหมือนกันก็อย่าแบนกันนะครับอยากรีบอ่านตอบ3 >< (ขอบคุณที่แปลกให้อ่านกันครับ)

ove111

ชอบเรื่องนี้มากคับนึกว่าจะไม่มีใครเอามาแปลล่ะเห็นห่างไปนาน
พี่สาวพระเอกมี2คนนะไอ้โล้น555
::Yes!::

SNGOT

หน้าเจ้าทาคาชิตอนเสร็จนี่มันเหมือนฟรีซเซอเลย555

kudoshinout

เนื้อเรื่องนี้ผมไม่ค่อยได้อ่านสักเท่าไร
แต่ความรู้ช่วงท้ายนี้นั่งอ่าน 2รอบ เอา 10คะแนนเลยครับ

thegift52

อ้าว ไม่เท่าเทียม ต้องให้อีกคู่นึงได้กันด้วยสิ น้องผมดำ กับพี่ผมดำ ต้องดองกันด้วยนะ ถึงจะมีความสุข อิอิ

thegooddog

นานๆจะเจอ ntr แบบแรงๆแบบนี้ ครับ แถมยังแปลได้ ถึงพริกถึงขิงอีก แจ่มแมวมากๆ รอลุ้นว่า ขึ่นพี่อีกคนก็ ไม่น่าจะลอด

barny.boo

รูปภาพของตอนต่อไปคับ