ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

may_290607908

note0521

จะฆ่ายักษ์ไงว้า น่าจะชื่อ แจ็คผู้เป็นชู้กับยักษ์ ไอ้แจ็ค ได้แน่ๆ ได้เมียยักษ์แน่ ว่าแต่ยักษ์ ไม่เห็นตัวใหญ่เลย ::Hmmm::::Hmmm::

Rez Rex

ฮะๆ ตลกดีครับ เหมือนการ์ตูนสมัยเด็ก ในแนวผู้ใหญ่

ห่านไม่ซิง ออกไข่ไม่ได้ ฮะๆ มุขนี้ใช้ได้เลยครับ

tanakara

ไอแจ็ครอต่อคิวเลย  ::DookDig:: ขอบคุณที่แปลนะครับ ::Thankyou::

Cororo Lucife

แจ้คเจอไก่หลงสะมากกว่าละมั้งหุหุพากลัยด้วยสะเลย^^ไก่น่าฟัด..ปล.ไก่ออกไข่ไม่ได้ก็เด้าได้ยาวๆไป 7เป็ด.^^

addmail14

blueman

ภาพสวยดี มาลุ้นว่าจะฆ่ายักษ์ หรือจะเป็น NTR

ตอนจบทำไมมันฮาขนาดนี้นะ

tum7yoo

ยักษ์มันตัวเล็กจัง อะไรนี้  น่าจะตัวใหญ่ๆ

ขอชมต่อครับ

ขอบคุณ