ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2018, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppcub Jjip

เวรเอ้ย แทนที่จะลดนํ้าหนักให้หล่อเหมือนเดิมก่อน เดี่ยวก็กลับมาติดเองอ่ะนี่แม่มรีบจิงๆ

showlao

biggerz biggerz

siwapol55

พี่ชาย ดูน่าจะเก็บกดมานาน ปล่อยใส่น้องสาวไม่ยั้งเลย
ขอบคุณครับ

SickSleeplab

ดาร์คตั้งแต่ต้นเรื่องยันตอนต่อไปเลย. อะไรจะสุดขนาดนี้ คือแบบใจไม่แข็งพอดูต่อไม่ไหวแน่ๆ

Clock “work” Planet

glaciar

โอ้ว อยากดูต่อสะแล้วสิว่าจะทำยังไงต่อ จะฆ่าพี่ลงคอจริงๆหรอ แล้วไอ่คนพี่ จะกลับมาเหมือนเดิมไหม๊  ::Horror::
ปล. เรื่องใหม่ที่สปอยมาก็น่าชมอีกเหมือนกัน ขอบคุณครับ

Exllector

ปวดตับเกินตอนแรกมาอย่างหวานเลยเป็นงี้ไปซะงั้น

rit1403

ดิบเถื่อนดีแท้ ตอนหน้า ไอ้พี่โดนทุบหัวแบะแน่

nekki

ผมยังมองว่าไม่ค่อยดาร์คนะ คิดว่าตอนสองที่สปอย น้องสาวคงโดนจัดหนักหลังไปหวดไม้ก็อฟใส่พี่ชายนะ

Uzumaki Naruto

น้องจะฆ่าพี่จริงๆหรอ
ผมว่านะจะมีพลิกอะไรสักอย่าง
แต่เดาไม่ถูกเลย

HypN♥s

วลีอมตะ "โตขึ้นหนูจะแต่งงานกับพี่" โตขึ้นมานมโต แล้วก็เสร็จพี่ทุกราย  ::Oops::

แต่เจอเรื่องนี้ ไอ้พี่กลายเป็นไอ้หมูตอนซะนี่

เอ...เรื่องนี้คุ้นๆนะ ไอ้พี่อ้วนข่มขืนน้องสาวตัวเองเนี่ย...@kater เคยแปลหรือเปล่า หรือคนละเรื่องแต่เนื้อหาประมาณเดียวกัน

ฮาา นั่นลุงเอาหลานครับ เรื่องนี้มันพีคที่ตอน2 เดี๋ยวจะล็อคกระทู้ให้เฉพาะคนที่ตอบตอนแรก ยอดน้อยไม่สน

เดี๋ยวขอดูตอนหน้าว่าจะออกมารูปไหน

ปล.หลังจากที่แปลเรื่อง เพื่อลูก รู้สึกอ่านเรื่องดาร์คๆของ @kater ได้ลื่นขึ้นแหะ สงสัยมีภูมิ

TanukiKen

เป็นพี่ชายที่ดีจังเลย อุสาพยายามช่วยทำให้ความฝันของน้องสาวเป็นจริง
::Evil::

yopern

น้องน่าจะติดใจฆ่าไม่ลง หรือ พี่ติดใจไม่อยากตาย หรืออาจจะทั้งสองอย่าง