ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2018, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dogger2006

เอาจริงๆ ถ้าพี่ชายมันไม่โง่ตอน2 โอกาสจบhappy สูงมาก แต่สงสัยใช้แต่สมองล่าง มันเลยคิดได้แค่นั้น ::Oops::

Akira Watanabe

::Horror::  เนื้อเรื่องดาร์คมาก  ถ้าตอนหน้าฆ่าตายมันจะจบง่ายไปรึป่าวนะ

แต่เรื่องนี้สะท้อนสังคมญี่ปุ่นเหมือนกันนะ แต่ละคนแบกความกดดันกันสุด ๆ

gunflow

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้วาด

ขอแบบจบดาร์คโหดๆเลย

b522055023

โธ่ๆ พี่ชายที่แสนดี กลายเป็นผัวนู๋ซะงั้น ตอนหน้าสงสัยพี่ชายคงตายตาหลับละ  ::Crying::

mariners1

จากพี่แสนดีกลายเป็นตัวอะไรเนี่ย สงสารน้องจัง
มีแววดำมืดจริงๆตอนหน้า

Kit.m555

ตอนหน้าน่าจะย้อนอดีตแล้วไม่กล้าทำหรือป่าว
แต่ทำขนาดนี้ เตรียมอาวุธมาพร้อม ไม่รอด

pongharu

biggiggog

ดูๆแล้วมันไม่น่าจะเป็นไปได้
คนบ้าอะไรจะเป็นได้ขนาดนี้
::Falling::ขอบคุณมากๆครับ

Jeed168

อ่านเนื้อเรื่องแล้วได้แต่สงสารน้องสาว

ไอ้พี่ชายพอสอบไม่ติดก็กลายสภาพเป็นฮิคิโคโมริเลยน่าสงสารจิงๆแต่ที่ปวดตับคือไอ้พี่ชายมันดึงน้องสาวให้ตกต่ำด้วยนี่ซิ....

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ

maxzader

::Horror::  อันแรกก็ปวดตับมากพอแล้วอันที่ 2 ยังจะหนักกว่าเดิมหรอครับท่าน

treerasitnut

ลายเส้นเหมือนคนที่วาดเรื่องที่จับ ผญ มาทำตุ๊กตาเลยครับ ใช่คนเดียวกันมั้ยท่าน55
ปล สนุกมากครับ ปูเสือรอตอน2เลยครับ

adobe

พอเห็นหน้าพี่ชายผมข้ามไปอ่านเม้นเลย หลังจากนั้นค่อยย้อนกลับไปอ่านตอนจบ รู้สึกสะใจเล็กน้อยกับการแก้แค้น ::Evil::

tcm12599

อะเฮือก!! เห็นตอนต่อไปยิ่งน่าสนใจ กลัวการอ่านแนวรุนแรง แต่ชอบแนวครอบครัว  ::Yes!::

worachat39

พี่ชายนี่จิตใจไปหมดละ ตอนหน้าผมเดาว่าน้องตีหมอนแน่ๆเลยแล้วก็โดนอีกรอบ