ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2018, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

ความมืดมาเยือนอีกละ ถถถ ดาร์คจริง ๆ สามปีไปทำไรมาหว้าเปลี่ยนไปขนาดนี้ 

เตอร์ เอง

saturn

qweasdzxc

ไอ่อ้วนนนนนน ทำลายน้องสาวแบบนี้ได้อย่างไรรรรร น้องช่างน่าสงสาร เสียดาย ไอ่อ้วนทำแค่วันเดียว55555

pamaaeng

เริ่มต้น ซะหวานแหวว ...ตาโต ใสปิ๊งๆ
พี่ชายอย่างหล่อ น้องสาวก็ใสๆ

แต่ไหง ...กลายเป็นไอ้หมูตอนหื่น ถล่มน้องสาว ไปซะได้

panjun

แอบโรคจิตนิดๆนะเนี่ยแต่ติดตรงพระเอกไม่ค่อยหล่อ 5555555 แต่ก็อย่างว่าถ้าสไตล์พระเอกหล่อาจจะจบอีกแบบ

Osaka OneMore

จะไปฆ่าพี่ แต่ดูทรงแล้วไม่น่าจะรอด ผมว่าโดนอีกชัวๆ

Nijima

nutza019

::Evil:: ความดาร์คไซ มีมากขึ้นจิงๆมันคิดได้ไงไปข่มขืนรอให้น้องมาฆ่าแต่ก้อถือว่าทำดีแล้วละไอ้อ้วน  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

HK

Hawaalaew

ยังๆ ยังขมไม่พอของแบบดาร์คๆกว่านี้อีก เพราะผลงานส่วนใหญ่ของท่านเป็นแนวนี้ มันทำให้ตับผมแข็งแรงขึ้น555 พีแม่งนี่ก็เชี่ยจริงๆ อ้าวดันอินซะงั้น 

xonly-1790

น้องน่ารัก พี่หน้า....... โหดร้ายจริงๆ รอดูตอนหน้าจะฆ่าพี่ได้หรือจะโดนจัดหนักอีกรอบ

solomon1977

ดูแล้วเถื่อนจริงๆครับก็ได้อารมไปอีกแบบแต่พี่ชายก็โสโครกเกินไปนะไม่ทำความสะอาดห้องเลยดูแล่วทนไม่ไหวมิน่าล่ะน้องสาวถึงเกลียดแบบเข้าไส้แบบนี้