ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2018, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wender_111

ตอนต่อไป ไม่ฆ่าแต่ข่มขืนคืนแทน แฮ่ แต่เรื่องย่อน่าสนนะครับ อะไรก็ดีถ้ามีโลลิ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

tazasss01

siwapeeza

โหววว อย่างมืดเลยเรื่องนี้ พี่ช่างทำไปได้

Blue_Valentine13

Super WinZa

หน้าตา ท่าทางพี่ชายโคตรซกมกเลย รับหน้าตาพระเอกไม่ได้ แต่น้องสาวน่ารักมาก นี่เกิดมาพ่อแม่เดียวกันใช่ไหมเนี้ย

gutongnk59

jamemagi05

wasawat

คุณพี่โหดจังครับ เบาๆมือกันคุณน้องหน่อยนะ

goppy123

มันชั่งโหดร้ายจริงๆ พี่ชายตอนอดีตกับปัจจุบันชั่งแตกต่างกันมาก  ::Sweat::

supermakarm

pawin.oat

zero-melody

คงไม่ใช่หักมุมมาฆ่าไม่ลงนะแล้วไปชอบแบบโดนข่มขืนอะไรอย่างนี้

DarKSiDeIID

โดนตั้งขนาดนี้ แล้วจะมีแรงไปฆ่าไหมเนี้ย ขอบคุณครับ