ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2018, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

loki1357

​ดาร์ค​เลย​ค​ร​ั​บ​เรื่อง​นี้ ไม่​รู้​ว่า​สุดท้ายจะโดนน้องสาวฆ่าไหมเนี่ย

sand12433

to12345

หน้าพี่มันโคตรโหดเลย พาลหมดอารมณ์ หวังว่าตอนจบคงจะเปลี่ยนแปลงตัวเองได้

ัuffa555

เอนไม่ตอกครั้งเดียวเป็นได้ขนาดนี้เลยเหรอ  ::Horror::

anontatum

555 ดาร์กอีกแล้ว พี่ข่มขืนน้องสาวตัวเอง แถมยังบอกให้น้องมาฆ่าได้ทุกเมื่อด้วย แอบลุ้นตอนที่ 2 ว่าจะเป็นยังไงแล้ว เหมือนมีตัวละครเพิ่มมาอีกตัวด้วย

sthanya

sampleeye2

baitong haha

จะโหดไปไหนเนี่ย แต่ความฝันก็เป็นจริงแล้วนะน้องสาว

oyoyo

เห็นแล้วปวดตับ แค่เอ็นไม่ติด คนเรามันจะโทรมไปได้ถึงเพียงนี้เชียว
ป.ล.เรื่องต่อไปที่จะเอามาลงนี่มันอย่างเครียดเลยนะ ทั้งเนื้อเรื่องและลายเส้น

Mumei Otoko

เวลาเปลี่ยน คนเปลี่ยน คนพี่กลายเป็นพวกไม่ได้ความ น้องสาวนี่ก็ปากร้ายใช่ย่อย แต่พี่ชายแท้ๆกลายทำแบบนี้กับน้องสาวแท้ๆก็เกินไป ::Crying::

ParbAf

stefbank222

รู้สึกเหมือนเราจะชอบอะไรแบบนี้แฮะ 55+ ::Horror::
กลัวตัวเองนิดๆ

มณเทียร น