ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2018, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sumeth Jackmetha

ทำมัยหลังๆ มานี่ ดาร์ก ๆ แหวกแนว โหดสัส ซาดิส ขึ้นเรื่อย ๆ อะครับ

coconut

ก่าลเวลามันเปลี่ยนคนให้กลายเป็นหมู แล้วเปลี่ยนหมูให้กลายเป็นคนโรคจิต

chapter11

ดิบเถื่อนมาก พี่นี่ท่าทางจะออกแนวโรคจิตหน่อยๆ เอ๊ะ หรือมากหว่า

thenung

มันดาร์คมาก แน่ใจนะว่าไม่ได้มาจากค่ายดีซี
::DookDig::

logunta

testseven

เห็นด้วยกับที่น้องสาวไล่ไปตาย แต่ขี้เกียจทำเอง เลยไปปล้ำน้องสาว ให้โดนแค้น จะได้โดนฆ่า นับถือเลย ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัวแบบนี้
แต่อีกแบบนี้ ถ้าน้องสายฆ่าตายจริงๆ คงได้ส่งน้องสาวไปคุก ไม่มีผู้ชายมาตอแย (นกตัวที่สายเลยนะนั้น) 555

ntcomX

timeai

โห้วเจ้าอ้วนขี้เกียจฆ่าตัวตายแต่ไม่ขี้เกียจข่มขืนน้องสาวตัวเอง ดีจริงๆ

baretta

nuttapats.mnk

Wtw

วาดได้สะเทือนอารมณ์มาก แปลได้เข้าถึงความรู้สึกจิงๆครับ เห็นหน้าน้องสาวตอนเสร็จแล้วไไม่รู้จะสงสาร หรือจิงๆ น้องสาวก็เสียว ท่าทางตอนต่อไปจะบ้างแค้นกันหนัก

Nattapon Saithong

ขี้เกียจฆ่าตัวตายเลยไปข่มขืนน้องสาวเพื่อให้น้องสาวมาฆ่าตัวเอง เพราะขี้เกียจฆ่าตัวตาย
แค่แนวคิดนี้ก็แฟนตาซีมากแล้วครับ
เนีื้อเรื่องดาร์กดีครับ น้องสาวน่ารักดี ชอบครับ