ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 01:01:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nightfox

ยัดแขนทำไม เสียของมันส่วนคุณน้องก็น่ะ อยู่ก็เหมือนไม่อยู่ไม่มีใครเห็นค่าเลย

darthvader

ดูไปน้องส่าวก็เก็บกดเหมื่อนกันนะ จะหนีออกจากบ้านเพราะคิดว่าบอกพ่อแม่ไปว่าถูกพี่ชายข่มขืนแล้วพ่อแม่ก็ไม่สนใจ
สรุปแล้วทั้งพี่น้องคู่นี้พอกัน แถมน้องน่าจะเป็นโรคจิตซาดิสต์ มาฆ่าคนแต่แฉะซะอย่างนั้น

เหมือนเล่มเกมส์กันเลย น้องมาฆ่าพี่ทุกคืนเพื่อให้โดนเอา ว่าแต่ท้องโตขนาดนี้พ่อแม่ไม่สงสัยเลยเรอะ

สวัสดีชาวโลก

ทำไมไม่ตายวะนั้น  ::Suffocate::

edit: ตั้ง 5เดือน หนีไปที่อื่นไม่ง่ายกว่าหรอ  ::Hmmm::

thaiboss

แหม่ใช้ไม้กอฟตี ให้มีด ปืนที่ชั้วกว่านี้ดีกว่านะอีหนู

อ้าวท้องโตขนาดยนี้แล้ว พ่อแม่ไม่รู้เลยหรอวะ

HaoMaRu

อุตส่าเชียร์ให้มันตาย
.
.
.
.

โป่งขนาดนี้แล้วยังไม่ตาย ไปลอบฆ่าอีท่าไหรว่ะเนี่ย  ::Angry::

biggiggog

ถ้ายัดเข้าไปได้ทั้งมือแบบนั้น
โดนอย่างอื่นคงไม่รู้สึกอะไรแล้วหล่ะ
::Ajark::

สงสัยไอ้ตัวพี่มันเป็นDeadpool เลยฆ่าไม่ตาย
อีตัวน้องดันปล่อยให้ท้องอีก
มันโง่จนเรางงจริงๆ ::Touchy::
ขอบคุณมากๆครับ

Clock “work” Planet

ตียันไม้งอ มันต้องใช้แรงขนาดไหนกัน

5เดือนผ่านไป 150 วันเอง ตายยากจริงๆ

NTWSWDP

นั้นไง ต้องมาโดนซ้ำรอยเดิม

อือหือ จากแก้แค้น น้องสาวมันน่าจะติดใจแทนแล้วนะเนี้ย แต่พี่แม่งอึดจิงๆยอมรับเลย

Phoowadol

::Ajark:: เฮ้ย!? หัวไม้10ฟาดไม่นับ สวมบทจอมโหดคิลบิล ขนาดนั้นมันยังรอดอีกเร๊อะ?
มันจะอึดมากเกินคนแล้วนะนั่น. แถมไม่พอยังไปกระตุ้นต่อมซาดิสม์ ของเจ้าอากิโอะ ด้วยสิ
มันก็ต้องโดนรวบอีกตามเคยหละครับ แต่ที่แปลกใจ ก็ครงที่น้องสาวเหมือนจะมีอารมณ์คล้อยตาม นี่สิ. แสดงว่าที่ผ่านๆมานั้นก็แค่ภาพลวงตาละสิ เอาเข้าจริงๆ เธอยังรักพี่ชายคนนี้อยู่สินะแต่แค่ขัดตาขัดใจในความเปลี่ยนแปลงของพี่ชาย  ส่วยเจ้าพี่ชายเองนี่ยิ่งเจ็บยิ่งหื่น
น่ากลัวจริงๆ นี่ยังไม่ได้อ่านในส่วนที่ซ่อนนะ เล่นเอาผมคอแห้งไปหมดแล้วเนี่ย โอยๆๆๆๆ ::Horror::
Edit โห ไอ้เจ้าอากิโอะนี่ตกลงแล้วมันจะเลวแบบนี้ตลอดไปใช่มั้ยเนี่ย. ไม่รู้จักกลับตัวสักที อีกอย่างนะน้องสาวนี่ตกลงอยากฆ่าพี่ชายให้ตายจริงๆรึว่า ซึน กันแน่ฮ๊า!. ตลอด5เดือนมานี่ท้องป่องขนาดนี้ พ่อแม่ไม่รู้เรื่องเลยใช่ปะ แล้วนี่5เดือนแล้วแต่เจ้าพี่ชายยังกระแทกขนาดนั้น เดี๋ยวก็แท้งกันพอดี. จะโหดไปถึงหนายห๊าาาาา. (ชักจะเริ่มโกรธละนะนี่). อินไปปะนี่? 
ปล1 คืนนี้ผมจะนอนหลับลงมั้ยเนี่ย
ปล2 ตลอดทั้งเรื่อง มีทีทำให้ผมยิ้มได้ ก็ตรงท่านชูการ์ด ลุงตู่ เจ้าของเรือดำน้ำกับรถถัง ออกมาขู่ กับ อีกอันก็เมนท์แรกก็ฮาแล้ว นี่แหละ 555 สุดท้าย ขอบคุณมากครับ

(จิ๋ว)

หลวมตัวอ่านตอนที่ 1 ไปแล้ว ก็ต้องเดินหน้าต่อไป อย่างไม่ย่อท้อ

มันจะจบบทโหดนี้ได้ยังไงกันนะ จะคิดได้ไหมนะ
หรือตกหลุมวังวนมรณะทั้งคู่
::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

ตั้งใจฆ่ากันหน่อยสิ  ห้าเดือนแล้วนะ ยังไม่สำเร็จนี่มันติดใจแล้ว
เห้อ ลงหลุมทั้งคู่เลย  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

ยังไงก็แล้วแต่  ก็ขอบคุณท่านจอมมารอย่างยิ่ง ที่สรรหาเรื่องมาแปล & ลง ให้อ่านกัน

ปล. ....ร้องเพลงให้ฟัง

"รู้ฉันรู้ยังไง ก็คงไม่ต่าง  รู้ฉันรู้ยังไงเธอก็ก้อปเขา
รู้ถึงฉันขอร้องยังไง เธอคงต้องลืมแล้วก้อปเรื่องเรา
เพราะฉันแปลดีกว่า เพราะฉันขยันกว่า

รู้เธอมีเหตุผลอะไรสักอย่าง ที่ทำให้เธอไม่คิดจะแปลแข่งฉัน
อาจเป็นเพราะเธอแค่โง่ไง ได้แต่ก้อปไปวันวัน
เธอแค่มีความสุข แต่ว่าเธอไม่ได้รักกัน
แต่ฉันร๊าาาาาก  รักงานของฉันทุกไฟล์
รู้..ฉันรู้ว่าเธอก้อปไป  แต่อยากจะขอร้องเธออีกครั้ง โปรด
ก้อปฉัน ก้อปฉันเถอะนะ จะลงเครดิตไว้แทงใจ 
hentaithaiมันสมองไหล แปลไม่เป็นเอาแต่ก้อปปี้
แต่เลือกฉันเลือกฉันได้ไหม ฉันจะลงงานแทงกั๊กให้ดี
โปรดถามใจเธออีกที จะก้อปงานทั้งปีไม่คิดเองใช่ไหมเธอ

https://www.youtube.com/embed/GYpzzbVRrsk

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

kyotoshi

โดนอีกหนึ่งดอก แปลดีมากขออ่านต่อครับ
ต่อ..หือ5เดือนจนท้องยังฆ่าไม่ตายอีก คนอึดตายยาก

mariners1

นึกว่าพี่จะตายซะแล้ว เลือดอาบขนาดนี้ยังแข็งอีก นับถือจริงๆ
สุดท้ายพี่น่าจะกลับมาตั้งใจแล้วน้องก็เป็นเมียพี่แน่ๆ

———————

จะมีตอนต่ออีกมั้ยเนี่ย
ยังไม่ปวดตับเท่าเรื่องก่อนๆเลย จบแบบนี้ไม่สะใจกว่านี้น้าาาา

jw4321